Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Men only.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UBOHO, Feb 24, 2012.

  1. U

    UBOHO Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaume wenzangu.

    Mwenzenu nina tatizo jamani, siwezi kuwa kwenye uhusiano na msichana kwa muda mrefu. Tatizo ni kuwa huwa nawachoka sana wasichana ninaokuwa nao. Sio kwamba ni wabaya au hawaniridhishi, no!Ila nakuwa bored sana nikishakuwa na msichana for months yani sitamani tena ku do nae. Kwa hesabu za haraka haraka nimeshakuwa na wadada 6 tangu nianze hii makitu ila sijawahi dumu miezi 6 ktk mahusiano. Kiumri kwa kweli niko above 30, ila napata was was nikioa nadhani ntamtesa wife.

    Wanaume wenzangu, ivi hata wenzangu mko ivyo au ni mimi tu! Napenda sana new relationship ila duh, ikishakuwa na ka mwezi ivi basi hamu yote kwisha kabisa
    Ebu wanaume wanishauri nifanyeje nidumu ktk uhusiano. Its serious jamani naombeni nishauri
     
  2. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ah bado sana kwa umri wako jitahidi mpaka ufikishe wadada 50 ndo utajua kudumu ktk mahusiano..
     
  3. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ilo jina lako mh!!!.... mi nadhani ni sababu tosha ya kutodumu na wanawake.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ????????????????????????????????????????/
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    kwani hilo jina linamaana gani.!??
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni bone marrow
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mods please,Mbadilishieni jina huyu chalii.....
    Sijui form 3..............duh
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Hata mie jina lake limenipekecha macho, Uboho????

    Anyway, back to topic
    Kuna watu wana tabia za kutanga tanga
    Hawezi kaa sehemu, ana kuwa kama unsettled hivi
    Labda haka ka tabia kanaenda hadi kwenye mahusiano
    Ni aina fulani ya wasi wasi inayotokana na mawazo/depression

    Waone wataalam watakusaidia..
     
  9. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo jina halina ubaya wowote. Halina maana kama mnayoidhania.

    Jifunzeni Kiswahili!!!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maana yake ni nini?
     
  11. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uboho kwa Kiingereza ni bone marrow. Ule urojo rojo ulioko katikati ya mifupa.

    Sasa bone marrow ni tusi?
     
  12. edcv

    edcv Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We unachagua wanawake kwa kuangalia maumbile. There's more to a woman than looks. Hutengenezi bonds kama ni binadamu mwenzioo we unawaza ngono2. We endelea mpaka ufike miaka70 ndo utaelewa na kulea relationshp bado u mdogo sana
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio maana kila kukicha ID mpya zinakuja na mambo, hapa tatizo sio mada ulioileta naona tatizo ni ID yako , Umekaa na kutakafakari ya kuwa hii ID ndio inanifaha.
    Kwa kuwa kitambulisho chako kinajieleza hivyo ulivyo, hapa watu wakusaidiaje.?

    Huu ni mtandao wa kijamii, hivi wazee wetu wakiingia kwenye mtandao na kukuta ID za ajabu ajabu kiutamaduni wa kitanzania sio vizuri.
    Nanyi Mods nawaomba ujaribu kuzicontrol hizi ID mpya zinazosajiliwa kila kukicha, sio mtu kasajili leo na leo leo, anaanzisha topic za ajabu ajabu zingine.
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na Uboho kwa kiswahili ni kiungo cha siri cha mwanaume.
     
  15. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa unanihubiria hayo yote kwani mimi ndiyo Uboho?

    Acha mambo ya kusadiki sadiki. Unajua kabisa kuwa hujui kama mimi ndiye niliyeanzisha mada. Usijifanye wajua wakati unajua fika kuwa hujui.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata kama,hiyo haimaanishi kwamba jina lake mtu akilisoma
    haraka haraka hata hisi kwamba ni uume.

    Kuna maneno mengi sana ya kiingeleza yana maana tofauti katika kiswahili.
    Hata kihindi pia kuna maneno ambayo huwezi kuyatumia hapa kama ID
    yako then ukasema yana maana tofauti huko India.

    Huwezi kujiita "k.u.n.d.u Special" ingawa ina maana tofauti India,...Check Home

    Au huwezi kujiita "Kumar" kwenye jamii ya waswahili maana utakua una halalisha matusi ingawa
    India ni jina la mtu.
     
  17. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nipe mamlaka yanayosema hivyo.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eti nayo hii ID imepita kabisa katika uhakiki wao.
    Ikiendelea kukaa hadi juma3 nabadili jina na kuitwa "Kumar" maana kwa wahindi
    ni jina halali na maarufu kabisaaaaaaa.
     
  19. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Neno Uboho lipo kwenye Kamusi ya Kiswahili Sanifu iliyotengenezwa na TUKI. Na katika fasili yake hawalielezei hilo neno kama tusi.

    Tatizo lililopo hapa ni ufahamu wenu mdogo sana wa misamiati ya lugha ya Kiswahili.

    Kiingereza hamjui. Kiswahili hamjui. Mpo mpo tu kama mapopo. Aibu.
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda kwenye kamusi ya kiswahili sanifu.

     
Loading...