Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MEN: Dont play with women's feelings!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Jul 5, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Jamani tumsaidie kijana mwenzetu kwa ushauri na hapo hapo tujifunze, not to play with women's feelings.

    Huyu jamaa aliwagonganisha wanawake wawili, wao hawakujuana kwa muda wa miaka3. Jamaa alipoamua kuoa, akamtosa mmoja. Yule alotoswa alimpenda sana jamaa na aliumia sana jamaa alipooa ila alimwambia kuwa iko siku atajuta kumuacha.

    Soon baada ya harusi, jamaa alipoteza uwezo wa kufanya mapenzi na mkewe wa ndoa. Huu ni mwezi wa 4 sasa jogoo hawiki! Jamaa amehangaika sana hospitali, kwa waganga wa kienyeji na hata kwenye maombi lakini wapi, bado tatizo liko pale pale. Mkewe hadi sasa yuko nae bega kwa bega katika kutafuta suluhu ya tatizo ila hajui kuwa jamaa alikuwa na mwanamke mwingine.

    The guy is desparate, hajui la kufanya. Yeye anahisi yule mdada alomtosa ndo kamsababishia hilo tatizo. Aliniomba nimshauri ila nikaona nije kwenu waungwana mnisaidie ushauri wa kumpa.

    NOTE:WANAUME, MSICHEZE NA HISIA ZA WANAWAKE!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole yake!
    Afu unaeza kukuta wala mdada wa watu hajamfanya chochote anajihisi tu!......afu ukishakuwa na woga kwenye tatizo lolote lazima tatizo liongezeke mara dufu......aache woga, asipaniki, aondoe mawazo kuwa kalogwa, aende akawaone wataalamu wa saikolojia kwa msaada na ushauri zaidi!....awaeleze kile anachofikiria watamsaidia kukiondoa!
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh huyo lazima ashapigwa kipapa, huyo mwanamke alioachwa ni kabila gani?
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Anasema ameshaenda kwa madaktari kadhaa hapa DSM tatizo lipo pale pale
     
  5. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mzaliwa wa Morogoro!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiiiiiiii pole yake! very soon watamgongea wife, chezeiya vidume vya bongo vikipata mwanya?! lolest! hivi inalalaje jamani?? ina maana hata kwa kuboost hainyanyuki?
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hell knows no fury like a woman scorned.
    Source: william shakespear.
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    cacico mbona maswali yako magumu sana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bado wewe!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hainyanyuki cacico lol kama vipi kamsaidie kuboost!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bishanga alishashindikana,chezeiya bishanga wewe,nimepigwa misumari na wanawake mpaka imeota ukurutu kudadadeki.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kitu gani hakinyanyuki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kumbe babu yenu huwa mnam boost eh? Ana presha huyo mjue.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbo.....ga za majani!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Khaaaaa! Mswalie mtume Bishanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo ana bahati mbaya tu! hii story sidhani kama itasaidia watu kugonganisha.

    kuchanganya ndio mpango mzima wa maisha, men will always be boys.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ndo ukweli,bishanga nshapikiwa mboga kwa maji ya mochware na bado nilitema mzigo,kudadadeki .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha we kweli mchawi lol......ila hujakutana na kiboko yako we subiri!
     
  19. mito

    mito JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kama anaamini aliyemfanya hivyo ni huye wa zamani, mwambie akampigie magoti
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    cocico ebu fafanua hapo kuboost inakwaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...