Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

memory card ya camera yangu imefutika?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by blackdog, May 21, 2011.

  1. blackdog

    blackdog Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niliitoa memery card ya camera yangu, kwa bahati mbaya picha zote zimefutika. Kuna njia gani ya kuzirudisha .au
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tafuta software za recovery. Ziko nyingi sana zitatatua shida yako ili mradi usiitumie hadi huwe umemaliza ku recover. Otherwise utapoteza kila kitu.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  4. blackdog

    blackdog Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu nipo kijijini sana si mjini,nashindwa kwenda kutafuta hivi karibuni kwani ninashughuli nazifanya ,akuna link ya kuniokoa?
     
Loading...