Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membership kny ngo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wambuzi, Nov 28, 2011.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    wadau, mi na washkaj zangu tumesajili NGO home affairs mwaka sasa umeisha. baadh ya members nilionao ni wazembe yaan they dont care, hata hawaulizii tunendeleaje.. hii NGO ni environmental and climate change based...
    Natafuta watu walio committed ambao tunaweza kaa chini na kufanya kitu maana hivi vitu vina manufaa kama wote mtakuwa focused, dedicated and serious.
    Plz niPM kama you are interested.. Tupo Dar na Dodoma
     
  2. k

    kaaa Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa vizuri mnachotaka haswaaaa,mnataka member kwa kazi gani? do you have any sourse of fund?Do you need fund? do you need advice?please let us know us know exactly what do you want. Aksante:)
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    We have one source of fund which lasts this year. So, we are in need of founder members cause we need to delete the former ones because of their unseriousness... With this thing we can move on with proper strategies. So kama kweli we ni mwanaharakati naomba tushiriiane katika hili.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    mnh labda NGO nayo haieleweki ndo mana
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona hujaweka vigezo unataka watu wa aina gani?

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  6. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    NGO haielewek kutokana na watu kutokuwa serious, lakini as long as ni legal entity tayar ikiwa na watu wa ukweli mnaweza kuandika viable projects na kusonga mbele
     
  7. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yaan ni mtu yeyote anaeona kwa jicho la tatu na mwenye uwezo wa kubuni miradi, sana sana ndo hicho
     
  8. k

    kaaa Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mdau na sana wa masula hao mzee na napenda sana kushirikiana na watu ambao kweli wana macho ya maendeleo kwa ajiri ya nchi yao. Nipe address zako mkubwa nikutafute.
     
  9. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sawa mkuu nichek kupitia abmtongole@gmail.com tuwasiliane mkuu... Kuna watu kadhaa pia wamenipm ntawacontact shortly
     
Loading...