Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Members Jf mumeishiwa topics?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpoleeee, Dec 26, 2011.

  1. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    topic nyingi zawahusu wenyewe wagen twajisikia upweke.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Jichanganye na watu,bila hivo utaendelea kuwa mpweke na kuhisi unatengwa.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umo humu mwezi na nusu na bado unajiita mgeni!
    Kama vipi komaa, tajataja majina ya members ukianzisha thread, utakuwa maarufu haraka sana, na utaanza kuombwa contact!
     
  4. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    nitajtahd.
     
  5. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    c mpaka wakupe ruhusa unaniruhus kuaanzisha kuhus ww?
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpoleeee unaonekana mpole kweli eeh usijali, tuko pamoja....usijikunyate sana tutakusahau.....
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hebu muanzishie moja faster hapa
     
  8. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    hua napata raha kupitia post nyingi humu ila sasa nyingi zimekua za wahusika
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sasa mbona na wewe ni member halafu unaanzisha topic ya kichovu?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhh
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan hata wewe ni muhusika coz sote mi jamii moja thats why tunashirikiana kwa shida na raha,kimawazo n.k be free kuwa nasi wakati wowote,usijitenge kwa kuwa ni mgeni,ila umetoa dukuduku lako. Safi sana.
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pole mpoleeee....
    Hebu tuachane na hayo, JF ni wewe na Mimi tu!
    Nimependa Avatar yako na Location,
    Jiandae next time nafungua uzi juu yako!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Una guna nini?
    Kuna wakati nafananisha JF na kundi la nyumbu? Umeshawaona nyumbu bosi?
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    we mpolee mbona maarufu tu..kuna watu humu ni premium members lakini atuwajui.
     
  15. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    wanahama pamoja
    afu ukiwakosa wenzako unadata

     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Mgeni kwani unakamba mguuni!!
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu topics tunazo lakini ukipost mods wanazifuta bila taarifa.
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haswaa...wanafuatana tu bila kujali hata mbele yao kama kuna hatari au laah!
    Hebu jaribu tu kuchunguza mwelekeo wa mijadala hasa MMU/chit chat...
    Mmoja akianzisha juu ya 'mke wa mtu/infidelity' basi juma zima au hata mwezi ni mijadala ya hivyo tu.....
    Au kuhusu mwanachama/wanachama fulani basi trend ni hiyo tuuu....
    Tuko kinyumbu nyumbu zaidi
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh zinapoteaga km upepo na hakuna taarifa yeyote
     
Loading...