Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Members Alert: JF Featured on US Dept of State Report

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 3, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa napitia ripoti ya haki za binadamu kwa mwaka 2008 kutoka Wizara ya Mambo ya Nchi za Nje. Kuhusu suala uhuru wa maoni na habari ripoti hiyo ina maangalizo kadhaa mojapo ni hili:

    kwa upande mwingine kuhusu matumizi ya internet ripoti hiyo inadokeza:

    Naibadilisha ripoti kuweka kwenye PDF ili watu waweza kujisomea...
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tutashukuru kuiona report yote hapa ili pamoja na mengine, wale wanaohusika kwa namna moja au nyingine kuzuia uhuru wa mawasiliano hasa katika kujadili na kuchambua hoja mbalimbali hapa jamvini wajue kwamba tu si tu wanawakwaza JF members bali inawezekana the whole world wanakwazika pia.
     
  3. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #3
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni hatua nzuri kwa JF kutambulika na vyombo mbalimbali. Hongera kwa wote walioifikisha hapa JF na tuendelee na kazi.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Masanja! Unabadilisha mada ya thread! Zitto mbane kwenye thread nyingine kuhusu sakata la Dowans!
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Halisi kuna wale wanaoitwa kuwa ni "unsung heroes". Katika hili nafasi yako na wengine ambao wanabakia nameless haiwezi kwenda bila kutajwa. Tumefika hapa kwa sababu ya orchestrated efforts za watu wengi mno lakini kuna wale ambapo pasipo wao JF isingekuwa jinsi ilivyo. Wewe uko katika kundi la wale ambao hawaishi kuzungumza tu bali wanatenda pia.

    Kwa namna ya pekee hatuna budi kutoa recognition ya kutosha kwa vijana watu hawa Max na Mike ambao kwa pamoja walibeba mzigo wa JF na kama kondoo wanapopelekwa kukatwa sufu ndivyo hivyo wao walijikuta wanaandaliwa kuwa kafara ya JF..

    Tutabakia daima tukiwiwa nao deni kubwa mno.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Yaani wanaijua JF kwa kuwanadi wezi ,ndio maana yake ,na pengine hili jambo la watawala kuchelewesha umeme na kukatakata na kuugawa mafungu na wengine au miji mingine isiweze kabisa kupata umeme na hata minara ya simu huwa haipatiwi umeme kwa utaratibu ndio maana Pemba hakuna mawasiliano ya uhakika.
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JF rocks long live JF mnatambulika kimataifa...
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    JF na idumu milele na milele
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naona mwanakijiji bado anatengeneza pdf ... akimaliza mtushtue tuje tusome... labda na zitto atarudi kundini kama zitto and not otherwise
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari nzuri!
     
Loading...