Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Member mwenzetu YO YO yuko matatani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Jan 21, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wandugu,

    Nimewasiliana na ndugu wa karibu wa member mwenzetu YO YO na ameniarifu kuwa amekamatwa na amefungwa lupango/rumande leo asubuhi. Kwa kosa la kutanua barabarani kutokea maeneo ya mbezi beach akielekea kutafuta mkate wa kila siku. Inasemekana alisimamishwa na trafic lakini hakusimama. Basi traffic police wakawasilina na wenzao kwa redio call ndio wakamtia nguvuni. Kwa hiyo yuko kituo cha O'bay police na juhudi za kumfikisha mahakamani ndio zinafanywa na wanausalama wetu.

    Nilikutana nae mara ya mwisho last wk end akiwa na gari yake mpya aliopata baada y Mwenyezi Mungu kumjalia ajira kijana mwenzetu. Nimesikitishwa na kustushwa na habari za ndg yetu huyu.

    Tunaomba kama una ndg pale utusaidie kwa kesi hii, YO YO anaweza kunyea SIMTANK na sio NDOO kutokana na kuwa dodge wanausalama. Au kama unaweza kutoa msaada wa kisheria pia tutashukuru. Nitaelekea huko baada ya kupata ruhusa kazini ili tumwekee mdhamana
     
  2. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    vp ametoka?..mwambie awapege elfu 5 tu hao ni njaa zinawasumbua.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Amevunja sheria!
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Simkimbii trafic mimi labda nisiwe na vi-coin kwenye dash-board
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Typical you.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa ni msaada gani unahitajika? pesa za kutoa rushwa? pesa za dhamana? mwanasheria? chakula? au nini?
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hii mbona ya kawaida tuuuu. Kamwekee dhamana halafu awape coins basi . Njaa tu
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, kosa la kutanua faini yake ni 250,000 au 300,000 sina uhakika sana kati ya hizo mbili, au jela 2 weeks na faini juu.
    Jamaa wakikufikisha mahakamani tu, unasomewa hukumu, sio mashtaka.............Waulizeni madereva wa daladala wanavyoteseka kwa hii sheria ya kishenzi.

    Nguli, check na ndugu wa karibu au mshkaji wa karibu wamuwahi kabla ya kwenda mahakamani. Tafadhali.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :smile-big::plane:
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tulishamwambia hapa bangi na pombe za kwenye visadolini bila msosi zitampeleka pabaya... ona sasa anaendesha gari utafikiri Kajima walimjengea barabara yeye... anaanza kusumbuana na wanausalama wetu!! Hope atapata mdhamana... mkulu Nguli wahi ukamsaidie huyu ndugu yetu tafadhali... mpe pole zake. Lakini mambo ya kutoa kitu kidogo usithubutu...tusijesikia nawe umesweka ndani kwa mlungula, maana jamaa sikuhizi wana vimobitel vyenye kamera pale.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    alfu tano anaposimama akiwakimbia zidisha alfutani kwa kila kilomita mpaka wakufikishe kituoni aisee anaitaji si mssada washeria tu bali maombi ya kumtoa
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Are you sure!?
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    mkuu siku hizi unapelekwa mahakamani kama pambo ukifika wanakupiga wiki mbili mpaka tatu itategemea ulivyowasumbua na watakavyojieleza..then ukitoka unawamalzia lakizao 2na hamsini na majuzi nilikuwa ana jaji mmoja wanataka kuomba sheria za wakitoka wapigwe viboko kumi iwe fundisho duh pole ndugu yangu yoyoyo tuko pamoja kiroho lakini..ngoja nikiingia mtaa niangalie wakusaidiaeje..ujue jf wako kwa ajili ya mapenzi na sehemu za wakubwa akuna ata mmoja anartoa mchango wa msaada weka picha za mabooooooooooooooooooooooooooooozzzziiiiiiiiiiiiiii we wanazirukia kama mswaada wa dowannnnnnnnnnnnnnnnns
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    hata maombi mungu amupunguzie akimu hasira yanatosha ,,pesa zako sidhan zinafanyakazi tena kama ashafika ndani..pesa nje kwa nje..tuombe mungu kama documents zake siko safi maana utamwokoa huku kule licence imeisha lo ya shababi tumwombee hivyo hivyo
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....nakubaliana na wewe, huyu kavunja sheria! ila hapa panatakiwa msaada kwa maoni yangu wakisheri zaidi.....!
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wahi ukamuwekee dhamana leo ijumaa asije baki huko hadi jmatatu
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    huu ndio msaada mkubwa aliokuwa akiiuitaji lakini umekuja late tutaweka kwenye hansadi no prblm
     
  18. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kali so elfu 5 + 5*km(approx 20km)= 105,000/= lol
    hii mbona siijui
     
  19. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpe pole kwa yanayomkuta. Mwambie next time awe anafuata vema sheria za barabarani. Mwambie anaishi vizuri kwasababu wananchi wanafuata sheria. Tukiwa tunazivunja kwa sababu ya kupenda fastafasta au shortcut, maisha hayawezi kuwa mazuri kwake na kwa wengine. Hata hivyo, msisitize kwamba "TUNAMPENDA SANA"
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahaha wewe! mpe pole jamani, nilidhani ni mkorofi ki JF 2 kumbe hata kwenye maisha halic....pole sana YO YO ni hii weekend kha.
     
Loading...