Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Member mwenzetu Nyivonduma sir amepata ajali mbaya ya pikipiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Sep 3, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akiwa anaelekea katika shughuli zake za kila siku katikati ya jiji majira ya asubuhi jana, na amelazwa MOI. Amevunjika mguu mara 2 wa kulia mkono wa kulia pamoja na maeneo ya kichwa yamepata majeraha. Hali yake inaendelea vizuri kwa sasa. Nitakuwa habairisha zaidi maendeleo ya afya ya member mwenzetu.

    Tumuombee Mungu apone haraka na kurejea katika shuguli zake za kila siku.
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole zake nyingi sana may he get well soon, lakini kuna taarifa ili toka jana kama hii lakini jina lilikuwa sio la nyivonduma sir, Super Star thanks anyways for the alert.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....Hizi tukutuku zinaleta balaa sana TZ, tangia zimeanza kuingia kwa fujo TZ zimesababisha ajali nyingi sana.......za waenda kwa miguu, magari, mifugo, baiskeli, tukutuku kwa tukutuku etc etc.......! Binafsi I don't want to hear about them.......!

    Anyway, get well soon mzee urudi kwenye mipambano...u are luck hatusemi RIP!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mpe pole sana! Hizi pikipiki kwa kweli zitatumaliza.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pole sana mpiganaji!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Get well soon!!

    Fidel tafadhali weka tukutuku yako sokoni!!!:confused2::confused2:
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu nitaprint comments zenu na mchana nitampelekea
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Pole sana Mkuu, tuko pamoja nawe katika Maombi...
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hili neno la uzima.......homu boi whenever u are....u have been warned na mzee wa DOZI SPECIAL!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inamaana huyo Nyivonduma sir ndio AZIKIWE?
     
  11. L

    Lady JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana bro, Mungu akuwezeshe upone haraka, mic u!
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana bro!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mpe pole mkubwa!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee mpe pole sana I know God is with him katika kipindi hiki kigumu kwake na kwa uwezo wake Mwenyezi Mungu atapona majeraha aliyonayo.Hizi pikipiki hatari kweli sasa hivi
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Confused, jana nilisikia member mwingine AZIKIWE kapata ajali, sasa naona mwingine Nyivonduma; ni wawili tofauti mkuu?

    Mkuu, mpe pole sana. It's really confusing
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi sitoacha kutumia tuktuk nina uzoefu nazo lakini si za mchina.
    tuktuk za mchina hazifai kuna jamaa alikuwa ananifukuza nikashangaa tairi la mbele linaniovateki kucheki nyuma jamaa anavingirika dah huyu mchina atamaliza ndugu zetu.
    Pole dereva mwenzangu tupo pamoja
     
  17. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekekana mwana jamvi mwenzetu ana multiple ID,pole sana Azikiwe/Nyivonduma,na Mwenyezi Mungu atakujalia utapata nafuu mapema,tutakumiss saaana hapa JF

     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu simfahamu azikiwe mimi namjua Nyivonduma, ndivyo tumekuwa tunachat naye kama kuna mwingine tena da mbona balaa hili kwenye piki piki? kweli ukifika warding pale MOI utagundua hii dar kuna ajali nyingi za pikipiki
     
  19. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana Nyivonduma.
    Mkuu tufahamishe yupo ward no ngapi tafadhali, si mbaya tukapita kumuona.
     
Loading...