Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

member kuwa na id nyingi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rosemarie, Jul 14, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba tusiwe na id nyingi kwa sababu tunaharibu hali halisis hapa ndani,
    mods juz tumeongea kuhusu microsoft kununua baadhi ya web;socializing sehemu mbalimbali
    member wenu wakiwa na id nyingi inakuwa kama tupo wengi kumbe sio,
    kila nikisoma post mbalimbali naona kuna aina fulani ya watu walewale,
    naomba tupige hatua moja ya kujijua!!
    tahadhari chukua hatua!
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    aiseee.. mi nimependa signature yako bana, imetulia mno

    hilo la ids nyingi ni ngumu mno kulizuia ila hata mimi linanikwaza
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ssamora kuwa mkweli,una id ngapi?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wenye ID nyingi hawajiamini.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    aisee mi nina moja tu.. sihitaji ya pili.. what for?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    teheee teheeee
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mpaka mods waache kunipiga maban kwa kuiangalia avatar yangu wkt kuna watu huwa wanafanya mambo ya ajabu lkn hawapigwi ban, hapa nina siku 3 tu kutoka jela
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    ID moja itawezekana tu kama Mods wataacha uonevu, na pia kama watakuwa wanazipeleka kwenye trash thread zote za kipumbavu na comment zote za kijinga na kulifuta kabisa jukwaa la dini na kuzidelete immidiately thread zote za kichochezi za kidini n:k.
     
  9. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    2 za nini wakati hata hii moja inanishinda.
    Hao wenye zaidi ya 1 wameajiriwa kwa kazi ya kujaza post hapa jf?
     
  10. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sijawahi pitia jukwaa la dini,nahisi mambo ya ID nyingi yanaanzia huko,hebu nikaone kilichomo
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    uwezi kuingia mpaka uPM Invisiible ndio akupe access.
     
  12. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Basi... Bora imekua ngumu kuaccess,maana dini yenyewe siijui vizuri ntaenda kujichanganya tu.Sijajua la mtu wa kwanza Adam au nyani nikiingia huko si ntajikoroga zaidi!Hebu nirudi nilikokuzoea,free kwa ID 1 tu.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kule hapakufahi panawafaa zaidi mafundamentalist wa kidini au wafia dini, lakini kama ni mtu moderate wala hakuna mpango wowote mimi nina access lakini laliskip hilo jukwaa.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mawazo yangu kwa mods,
    kama member amekosea apewe warning!!!na hizi warning ziwe tatu ndio ifikie hatua ya kumpiga ban!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wenye ID moja ni janga la JF! Hawana uwezo wa kuwa majasili! Free will inafanya Maisha yawe kwenye mwanga bora! I love multiples
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Ceteri palibus. umenena vyema.
     
Loading...