Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Member gani wa JF ushakutana nae Face 2 Face

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madame B, Jun 2, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Title yahusika.

    Me kuna mmoja humu alinirushia PM tukawa tunawasiliana fresh tu,
    Na utani wa hapa na pale.

    Ila siku niliyokuja kuonana nae,sikuamini kabisa,
    Kumbe alikuwa ni Boss wangu wa pale Manispaa Kinondoni.
    Nadhani anajijua.

    Wewe je,yupi uliewah kukutana nae na hukuamini/tarajia kukutana nacho?

    P'se SIHUSIKI NA MTAJANO WA USERNAME!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,806
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    dah....mimi binafsi nimekutana na wengi sana....na wengine nafanya nao kazi....na bado nina miadi na wengine wengi......ki ufupi naipenda sana JF......
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Erotica, sikutarajia kuwa ni mkaka. The Boss nikaja gundua kuwa ni mlinzi wangu nyumbani!

    Kaizer nilivyotoka naye the other weekend nikaja gundua ni Paroko wa parokia yetu lkn baada ya yote aliniu ngamisha.

    Boflo ila sisemi!

    Nina apointimenti na Kongosho this weekend, nitaleta fidibaki!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Sijakutana na hata mmoja ngoja nianze mchakato
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    klorokwini - niko nae hapa Bishanga - uonavyo avatar yake ndivyo alivyo cacico - ndie aunt ezekiel Kaizer - ni mrisho mpoto Asprin - ni mbabu haswa

    Wengine nimewasahau nikikumbuka ntakuja kuongeza list.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaaaa wifi hata mimi hunitaji?
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    mimi nimekutana na ww ila haukunifahamu
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So far mie nina raha sana. nina mchakato kila weekend nakutana na wawili.

    mmoja sat, mwengine sunday. so far not bad. tayari nishafikisha 16, nashangaa

    Kaunga darl unaweka siri kuwa unapenda tukutane. teh teh teh. Preta nitakutafta shostito.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,806
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    tutafutane mwaya....twenzetu club mpaka kukuche.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Salamu zenu wote
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,806
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    njoo basi hapa Empire.....nimeboeka leo....mzee kaenda chaka....
     
  13. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    tunahakikisha club yote inakuwa yetu mwaya.

    tunajipanga, tunajirusha, tunafurahia like mwaaaah!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kutafutana ugoni huko...
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    ahaaa,Sobhuza!nimekukumbuka!,we c ndie yule niliekutana na wewe pale kwa Wahaya M/nyamala jana?
    Au nimekufananisha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Shauri zako!
    Utahadithia nini hapa?
    Anza mapema womani,unakosa uhondo!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,806
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    ugoni wa nini tena....si nshasema hubby yupo bologonja.....
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    me laadhidhi tu! anajijua cna haja ya kumtaja. . . ila beibe nasty kila tukipanga kukutana miadi inaharibika. dah mpk nahc huenda tunachangia ndo mana tunachengana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Mh!
    Tulikutana wapi vle?
    Maana mpaka hapa wametimia 28!!
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe waambie basi kama nafanana na james bond.
     
Loading...