Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe, zoka, mwambene, mwanahalisi na kutekwa kwa dk. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Aug 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ​NILIANDIKA hapa jana juu ya mada hapa juu. Nilisema najua baadhi ya watu watakuwa wamepongeza uteuzi wa Mwambene kuwa mkurugenzi wa MAELEZO kwa kuzingatia kuwa ni kijana na labda ataleta mabadiliko fulani kwenye tasnia ya habari.

    Lakini nataka nitoe angalizo dogo ili muweze kufahamu kinundani kilichosababisha Mwambene kuteuliwa na Rais Kikwete kushika nafasi hiyo.

    Uteuzi wa Mwambene unatokana na ile habari ya Membe na ufungiwaji MwanaHalisi. Membe ndiyo kiini cha kufungiwa MwanaHalisi kwa sababu ya kulinda maslahi yake binafsi kwa ZOKA. Membe na Zoka ni pacha na kidole, na kwamba ndiyo tegemeo la Membe la kufikishwa Ikulu ndani ya Usalama wa taifa.

    Mnakumbuka jinsi stori za kutekwa kwa Dk. Ulimboka zilivyokuwa zinamuingiza moja kwa moja ZOKA katika mpango mzima. Kwa kuona hivyo, Membe akaamua kutumia njia za panya ikiwa ni pamoja na kumshawishi mkuu wa nchi kuagiza MwanaHalisi kufungwa.

    Naye Mwambene, licha ya kuwa msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nje, ni mtu wa karibu sana na Membe. Infact, pale wizarani watu wakiwa wanamsema vibaya Membe halafu ghafla Mwambene akitokea, wote wananyamaza kimya! Uteuzi wake ni sehemu ya majadiliano aliyofanya Membe siku ile anajadiliana na JK kuhusu MwanaHalisi. Hii sehemu ya strategies zake kuelekea 2015. Kwa sisi tunaojua nini kinaendelea kwenye teuzi hizi, tunasema ngoja tusubiri tuone.....
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unapotafuta uongo atleast uwe na visugar coat kidogo ili umezeke. Membe na kufungiwa mwanahalisi hakuna connection yeyote kwakuwa Mwambene aliteuliwa zamani kabla hata mwanahalisi halijachapisha ile habari ya Ulimboka.
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, usiumize kichwa....acha wafu wawazike wafu wenzao
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sawa tumesikia, tufanye nini sasa na Mh. Rais kashafanya uteuzi?
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mtiririko wa habari hii unatia mashaka.
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwanahalisi lilisema zoka ni naibu mkurugenzi mkuu ana power kiasi gani kumfanya membe awe rais inahitaji maelezo mapana ili tukuelewe
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,847
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    Aaaagh!! Pure fantasy.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wametajwa watu watano ambao hawaunganishwi mahali popote na taarifa iliyo mbele yetu au ndio mwanahalisi imetokea jf. huu si udaku tu bali ni udakuzi
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa MAMA POROJO aliyehusika ni mmoja tuu tena alikamatwa kanisani akitubu
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mods watakuban milele unaona sasa unasema waliban hadi IP ili ushindwe kubadili jina lingine. adhabu hiyo ni kali utakuwa umeshindikana
     
  11. koo

    koo JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha kuunganisha vitu visivyo na mantiki hata kidogo fanya utafiti kwanza kama humpendi membe acha kazi wizara hiyo katafute kazi pengine
     
  12. W

    Wimana JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Wapambe mko wengi humu!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Endelea kutujuza dunia haina siri.
     
  14. Josephine

    Josephine Verified User

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmmmmmmmm,nchi hii.

    Asante kwa taarifa,wengi watakupinga lakini...................................??
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    issssshhhh!, kwani kwenye menu yetu kuna CCM peke yake?

    Come 2015, hata SAU itapigiwa kura.
     
  16. D

    Deofm JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi kaka? Mbona umetumia kauli kali hivyo? au inakuhusu moja kwa moja. kama una maoni tofauti naomba uyashushe hapa jamvini.
     
  17. j

    jidula Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du,hapa kuunganisha analysis yako kazi!
    hii kama udaku vile.
     
  18. j

    jidula Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh,kumbe hii thread imeanzishwa na 'kafiribangi'...!
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo lake sio Membe ni kukua kwa Mwambene wakati yeye anaishia ukarani.
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Bange mbaya sana,jamaa ameitwika ya gizani imemchanganya ameamua kuja kumalizia malue lue yake hapa jukwaani,
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...