Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe yupo salama? Anayejua alipo atujuze

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Mar 22, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ni taarifa ya habari ya BBC asubuhi hii,waziri wa mashauri ya nje wa kenya Mosses Wetangula kahojia akasema kuwa wanadiplomasia walokuwa ktk mkutano wa 'peace keeping' wameshambuliwa na wengine walokuwa wanaenda airpot hawapati hewani kama waziri wa mambo ya nje wa zimbabwe.NAJUA MEMBE NI KIHEREHERE NA HAKOSEKANI KTK KAMATI HIYO YA AU iliyotumwa ktk nchi ya Libya.
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Membe yupo jimboni kwake Mtama......
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kiburi tu, Membe mtu mbaya sana, majibu ya hasira majivuno kibao, hata kitakachompata sijuti.
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baki na roho yako mbaya na chuki binafsi. Membe yuko salama salimini na an anaendelea kuchapa kazi ofisini kwake Dar es Salaam. Wewe subiri na utasubiri sana kama fisi anavyosubiri mkono wa binadamu akiona unadodondoka.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Utakufa kwa roho mbaya zako!!1
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tabu ya wabongo badala ya kujadili mada mnajalidili watu huna la kuandika ishia kusoma.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina shaka na usalama wa Slaa zaidi.
    Kuwa na mpenzi mbabe na bastola ya mwanza basi ni hatari tupu
    OTIS
     
  8. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Membe anajiandaa kwa tamasha la pasaka uwanja wa taifa.

    Kila mwanasiasa anaetaka urais anajitahidi kuwekeza kwenye majukwaa ya dini.??!!
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Rejao bwana..mimi simchukii membe..mwenye taarifa ama kumwona leo..ama kama ataibuka jamvina atujuze kama amesalimika.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    utasubiri sana wenzako wafe lakini utatangulia wewe.

    Hata maadui zetu wana haki ya kuishi tuwaombee ikibidi ili Mungu awafanye kuwa watu wema. Kumwombea binadamu wenzako kufa kabla hajatubu ni dhambi kubwa sana.
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Heeh Hawa Watu,

    Nendeni jukwaa la mahusiano,mapenzi na Urafiki.Hili jukwaa la Siasa haliwafai........!

    Your response is unprecedented in the history of JF(jukwaa la Siasa).You surely need an urgent brain transplant to correct your brain malfunction.

    Turudi kwenye hoja,ni jambo la ajabu sana kwa binadamu kumtakia mwanadamu mwenzake kifo.Huu ni uchuro,ni ushirikina uliopindukia tu hakuna la ziada...............!

    MwanaJF Mbopo ameshasema Membe yupo ofisini kwake.Naamini Mbopo anafanya kazi pale wizara ya mambo ya nje,sitilii mashaka taarifa yake hii.
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kweli kijana Ben naungana na wewe............tukianza kuelezana undani wa wapenzi wa viongozi wetu itabakia kuwa aibu tu...........asiyejua kama Mama Salma alikuwa Beki tatu wa Mkuu ni nani?
     
  13. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmh kazi kweli kweli
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Brain transplant proper to remedy anti-Chadematics only? Remarks corresponding with ours have relentlessly been casted at the First Couple only to make you grin.
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ben............Hawa uliowataja(Rejao ni kati ya Wanawake niliokuwa nawaheshimu sana hapa kwenye Jukwaa la Siasa.........achilia mbali kuwakuta majukwaa mengine.........wanayemsema mwanamke mwenzao na wao kuwa anonymous na kumsema mwingine ni ujinga
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah Radhia,

    Quit trying to sound intelligent,Your madness have gotten to an alarming dimension.Turudi kwenye mjadala sasa ingawa sitegemei response tofauti kutoka kwako sweety:scared:.

    Your response is always anacronistic and obtuse ! ! !:redface::redface:
     
  17. d

    davidie JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nendeni nachingwea kaulizeni mtaa wa mti mkubwa pale kuna dada anaitwa thelesia livigha huyu dada alimfanya baba riz 1 awe anakesha hotel ya ujamaa wakati yeye si mtumiaji wa pombe alikua anakunywa soda tu sasa mkitaka kujua mambo ya malove huyo wa kwenu ni balaa
     
  18. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,182
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Umemuona au unaropoka tu kama kawaida yako,
     
  19. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mtoa mada umejaa husuda, chuki na inda dhidi ya Mh. Membe. hata hivyo kama umeisikia habari hii basi ungefanya utafiti au kujua details ndipo ulete hapa na si kuileta kama hivi ambapo imekaaa kimajungu na kiudaku zaidi. Ovyo kabisa
     
  20. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nimekula naye kabisa. Nini kumuona?
     
Loading...