Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe-Wakenya wahujumu watz ubalozi wa uk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by carefree, Feb 7, 2011.

  1. c

    carefree JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Waziri membe tunaomba ufuatilie zoezi la utoaji viza za uk
    leo kati ya watz 50 walioomba viza ni wa3 tu ndio wamepata .
    Mimi ni mfanyabiashara kwa kawaida huwa wanapiga simu benki na kule ninapoelekea lakini safari hii hawafanya hivyo
    mara zote 5 nilikuwa nikiomba napata wakati ofisi zao zikijiendesha kwa dar
    pale ubalozini wamenidokeza kuwa toka waamie nairobi watz wanabaniwa sana na wakenye
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    safiiii.....jiulize kwa nini waliamia Kenya?
     
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole lakini watz walinyamaza waliposikia ubalozi unaamishiwa kenya , kwa hiyo utafanyaje mkuu
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa Tanzania ni wakunyanyasika tu hata wahindi walisha wahi wanyanyasa hapa nchini kwao ubalozi wa marekani kulikuwa na kamama ka kihindi pale acha tu!
     
  5. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache wakenya wabane, sisi si tuanijafanya hatujali.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa mkuu, ila ukweli ni kwamba english speaking countries zote ni wahuni vumilieni tu.... lakini mlikuwa wapi wakati wanahamishia hudumu ya viza kenya, unaweza kuta tatizo sio wakenya bali ni janja ya waingereza wenyewe kupunguza namba ya wabongo wanaoenda uk,,,, fanyeni uchunguzi kwanza:twitch:????????
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poleni sana ila swala la kuhamishwa kuhusu kutoa visa si bongo pekee ni karibia dunia nzima wamebadili.
     
  8. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu wala usiangaike na Benard, maana ataishia kusema tu Wakenya ni Majoka ya Mdimu...:popcorn:
     
  9. c

    carefree JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kwa kweli sijui labda mpk kichwa kitulie ndio nijue la kufanya ila ni uhuni wa hali ya juu
     
  10. c

    carefree JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Pale ubalozini nilipojaribu kuwauliza kulikoni waliniambia kuna mkenya mmoja akishughulikia viza za tz ndio mambo huwa hivyo , kama Membe atalishughulikia suala hili mapema kabla halijakomaa atakuwa amewasaidia sana wale wanaoomba na wanaosubiri majibu ili wasijekukwama kama akina sisi
     
  11. c

    carefree JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    lakini kumbuka mimi huwa naenda kibiashara kwa zaidi ya miaka 8 sasa na huwa naenda nakaa 2 to 3 wks narudi sasa leo wakininyima visa kwa sababu sitaweza kulipia gharama za kukaa kule unaona ni uhuni benki balance yangu na mzunguko wangu kwa three maonths ni wa kutosha kabisa jambo linalonifanya nione hata huyo mkenya ana roho ngumu sana kunijibu kuwa sitaweza kugharamia malazi chkula na ticket
     
  12. c

    carefree JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    lakini ni waziri ambaye suala hili liko chini yake
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwani huo Ubalozi hauna ku-appeal kama unaona hujatendewa haki?
    Besides, inakuwaje mkenya anashughulikia suala la viza ya Uingereza?
    Kwa kawaida huwa naona vitengo vya visa vikishughulikiwa na maofisa ambao ni raia wa nchi husika..
    Hicho kitu ndo mara ya kwanza kukisikia ati!!!!
     
  14. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Issues kama hizi ni lazima ziangaliwe strategically. Ukiikosea kidogo everything would be blown out of proportion na ni kwa hasara yetu. It is time to start thinking na kuwa majanja kuona mbali guys na sio kulalamika lalamika tu bila sababu
     
  15. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sina hakika na hii tuhuma ila wewe umejuaje wamepata 3 out of 50 maana kila mtu huenda kuchukua kivyake bahasha yenye p.port yake.

    Wakenya hawatoi visa ingawa kuna wakenya idara ya visa.
    Naamini alokwambia eti kuna mkenya anatubania kakupandisha pressure bure.

    Mimi hata bank statement huwa siweki na visa napata, jaribu kufuatilia kabla hujalaum.

    FYI, kuna mkakati wa kupunguza wahamiaji na watakao kusoma 1st degree kutoka nje ya uropa maana tukienda tunazamia sasa makonsevativu hawataki.

    Next time nenda nairobi fizikale huwa rahisi zaidi hasa kama una safari ya haraka.

    Ila pia idadi ya Uk nationals and investments in kenya iko juu so strategically wako sahihi
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Strategy to preserve the status quo is unacceptable. Ni matokeo ya kuwa makondoo kwenye jumuiya ya Africa Mashariki NA BADO. Serikali ya JK haitafanya cho chote. Plan ahead get rid of ugonjwa kwenye shina ondoa uoza wa serikali ya JK by hooks and crooks
     
Loading...