Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe utukumbuke na sisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Top Cat, Oct 20, 2012.

  1. T

    Top Cat Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Membe unajua jengo la ubalozi haliguswi, linalindwa na kuheshimiwa kama sehemu ya nchi husika. Sasa wenzetu wana ubalozi wao huko nyumbani na balozi wao Dk Bilal ni high kamishna maana hata gari lake nasikia mmemwekea ngao ya taifa, tena ana msafara tofauti na mabalozi wengine. Huyu ikitokea vurugu hatasita kuwapa hifadhi ndugu zake katika jengo la ubalozi wao. Katika songombingo za huku na maboti kujaa abiria, tulishindwa pa kukimbilia. Tusingeweza wote kukimbilia makanisani kwa sababu wengine sio waumini halafu walisema wangeyachoma makanisa yenyewe. Hatuna balozi wa kututetea. Membe mwambie JK anunue jengo la ubalozi kisha mteueni nani yule sijui.....aje awe balozi wetu huku, tupate kinga ya kidiplomasia wenzetu wanapopandisha mori.

    Asante sana
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Translation please nimetoka patupu kabisa
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    haa haaa haaaaa

    Lunyungu bana
     
  4. T

    Top Cat Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja ntafute dikshenari ya kingreza, huku zipo za kiarabu tuu!
     
Loading...