Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe Ubalozi karibia utafungwa kule Brussels

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbembe, Dec 19, 2008.

  1. K

    Kimbembe Senior Member

    #1
    Dec 19, 2008
    Joined: May 14, 2006
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Membe nimetokea ubalozini muda huu kutafuta huduma basi sijakuta mkubwa yeyote wako wadogo tu pale ndani ambao hata majibu ya maswali yangu hawakuwa nayo na nimeondoka bila ya kuhudumiwa .Wote wana tetemeka hawana heating system katika jengo wiki nzima hii .Inasemekana wanaweza kufunga Ubalozi next kwa siku zile za kazi kisa baridi ndani ya jengo .Je ni pesa hakuna ? Au kubomoka kwa system hakuwezi kutengenezwa kwa uharaka kwa maana ya kujali afya za watu na hii ni winter ?Mkulo alikuwa hapa kaondoka jana toka kwenye kikao cha Mawaziri hajakueleza ama aliishia hotelini bila ya kufika ubalozini ?
    Hiyo ndiyo habari hapa ubalozini .
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Hiyo noma....halafu ubalozi wa Brusels unatusaidia nini sisi? Funga tu
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kila siku wako Ulaya na America; inaelekea wakiwa huko hawafiki ubalozini wanaishia mahotelini tu na ndio maana wakina Karamagi wanasign mikataba nje ya ubalozi!! Inaelekea hawa wanamtandao na Seikali yao kila mtu kivyakevyake tu; hawana common vision.Lumbanga si ndio yuko huko Brussels, inakuwaje balozi yupo lakini ubalozi unakosa central heating system? Mrudisheni aje ajibu maswali ya EPA .
     
  4. K

    Kimbembe Senior Member

    #4
    Dec 19, 2008
    Joined: May 14, 2006
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bulesi
    Brussels yuko Hon.Mlay , Nyani Ubalozi wetu wa Brussels ni strategic .Kuna EU mission hapa hapa Brussels na pia Balozi wa Ubelgiji anaenda hadi Holland na Luxembourg .Sasa naamini bado ni muhimu sana sana kwa kila kitu kuwepo .Noma ni heating system hadi inatishia kufunga Ubalozi .Nimempa Membe taarifa maana tukimpa sirini anakuwa haelewi .
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Nyani, wewe vipi tena? Ufunge ubalozi makau Makuu ya EU (Shirikisho la Ulaya)?????????? Mhhhhh, hebu uliza tena!!!
     
  6. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    We Nyani, unakujua Brussels ni wapi na umuhimu wake? Funga balozi zote Duniani lakini siyo kule.
    Lakini inawezekana wafanyakazi wamekula hela yote kw imprest ya sikukuu. Haiwezekani hayo yatokee at the heart of Europe wakati kwingine huku kuko shwali.
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ccm leaders; is a political party with no common sense and common vision. Who is denying the allegation????? No never
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe maana CCM ukitaka kuijua basi mwangalia Makamba then utajua kwamba CCM ndiyo hivyo walivyo .Membe nadhani keshapata ujumbe kwamba wabakufa na baridi huko Brussels
     
  9. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mie sikubaliani nawe mpendwa Mshiiri;
    CCM is a political party with a common sense as well as common vision.
    Kuwepo kwa CCM madarakani kumekuwezesha kuwa kama ulivyo sasa hata kuweza kutumia kompyuta.
    Kuwepo kwa CCM madarakani kumekuwezesha kuwa na amani uliyo nayo na uhuru ulionao sasa.
    CCM ikianguka leo, wewe na wengineo mnaoiponda mtaikumbuka kama watani wetu wa jadi (Kenya) wanavyoikumbuka KANU, pia kama marafiki zetu Zambia wanapoikumbuka UNIP; Vile vile kama waZimbabwe wanavyo ikumbuka ZAPU-PF iliyokuwa ikiongozwa na Joshua Nkomo (RIP).
     
  10. share

    share JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ubalozi wa Tanzania pale Brussels hauna hadhi hiyo kama unavyofikiri. Kwanza huwezi kujua kama kuna ubalozi. Hakuna kiashiria chochote. Wenyeji wanaolizunguka jumba wala hawajui kama kuna ubalozi wa Tanzania eneo hilo. Hii ni kwa sababu ubalozi unamiliki floor moja tu kwenye nyumba ya ghorofa lenye wapangaji wengi. Sheria za Ubelgiji haziruhusu kuningíniza bendera iwapo unamiliki floor moja tu. Isitoshe, kiutendaji, ubalozi wa Ubelgiji unalalamikiwa sana na watanzania waishio huko katika nchi za Ubelgiji, Luxemburg na Uholanzi. Haujitumi kabisa kihuduma na hata kuitangaza nchi ya Tanzania. Watanzania waishio Uholanzi wameshamlalamikia sana Balozi Mlay kuwa analaza mambo mengi japo wanajitahidi sana kumsukuma afanye kitu. Wakati mwingine Watz waishio uholanzi wanafanya kumbukumbu muhimu kama Nyerere day, Muungano, nk., na kumualika balozi ili kumchokoza tu afanye kitu. Wapi bwana!!! jamaa kalala tu! Anatuma wasaidizi!! Kukosekana kwa huduma za heating system kwenye floor hiyo ni dalili wazi za nje za kutowajibika kwa balozi. Sasa, unategemea nini! Ubalozi upo strategic area (makao makuu ya EU, ni kweli) lakini haujitumi!!! Una maana gani?
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135

    Mkuu Share sasa kwa maoni yako ya mwisho ni kwamba tuufungge ama tufanyeje maana bado tuna ongelea tatizo hatutaji solution Membe akurupuke usingizini ajue kwamba tunampa msaada wa shida ya jumba lile.
     
  12. share

    share JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu Lunyungu, kuufunga ubalozi wa Brussels utakuwa uendawazimu. It is a strategic area, na inauwakilisha Tanzania kwenye nchi tatu. We are just sending live signals to Membe kuwa watchful na balozi zake, utendaji wao wa kazi na jumba lenyewe.
     
  13. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2008
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Membe ulikuwa safi kwenye OIC sasa shughulikia na ubalozi wetu basi!
     
  14. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi balozi si zinatengewa bajeti yake kila mwaka wa fedha?Sasa huyo balozi ameshindwaje kuchota pesa kidogo ili afanye ukarabati wa hiyo heating system?
    Sisi watanzania ni lini tutakuwa wazalendo jamani?Mtu unapewa kazi nzuri,unalipwa vizuri bado una vi opportunity vya kufanya mambo yako,sasa unashindwaje kutekeleza kazi za watu kwa ukamilifu?
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Wacha basi tusikie wenzetu wa huko watasemaje juu ya Ubalozi kuwa on ama off kisa heating system .Hivi ni ofisi za Ubalozi tu ama jengo zima ambapo upo Ubalozi wetu ?
     
  16. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,159
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Bado sitakaa niamini kwamba ubalozi umeshindwa kuja na quick fix katika tatizo la heating (hata kwa kutumia fedha za visa) kama ni kweli basi mungu epushia mbali, mana next time tutaambiwa ubalozi hauna fedha za kukata nyasi upenuni mwake.
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nadhani hili ni suala zaidi la kiutawala wa ndani ya ubalozi wenyewe. Kama wanashindwa ku keep up na bills za gas kazi kweli kweli....
     
  18. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha kwa mara ya kwanza naona Nyani ameamua kuingia mtini bila kujibu post ya mtu doh sijui mmemshika pabaya!!!!! nafikiri atakuja kujibu hii ya kwangu
     
  19. e

    eddytz New Member

    #19
    Dec 21, 2008
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu ,naona maswala mingine sio lazima ambiwe waziri membe kama ya 'central heating system' kwasababu balozi yupo na naamini anaweza kulishughulikia tatizo hilo.hata kama utamtumia ujumbe membe ataupuuza tu kwasababu mambo madogo kama hayo balozi anaweza kabisa kutatua tatizo hilo bila hata ya membe!
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    I think it can be very serious kama ubalozi utafungwa for not having heating system halafu bado tukadhani Membe na JK hawapaswi kujua .Ufike mahali ufunge ubalozi kwamba baridi imezidi ndani watu wakose huduma bado wadhani ni utani huu ?
     
Loading...