Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe sasa apania Kuvunja muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ogwari, Jun 15, 2011.

  1. O

    Ogwari Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waziri wa mambo ya Nje na usirikiano wa kimataifa Bernard membe sasa ameonyesha dhairi ana mikakati ya siri ya kuvunja muungano kwa kuinyima zanzibar fursa ya kutembelewa na viongozi wa kimataifa pindi wanapofanya ziara Nchini .Sisi wazanzibar tunasikitishwa na kitendo cha waziri membe kuweka utaratibu mbaya wa kutoleta viongozi wa kimataifa zanzibr tunafahamu ana ajenda ya siri na akuanza leo ameanza siku nyingi mifano ipo hai akiwa ofisa mwandamizi wa ubalozi wa Tanzania Itali aliwahi kukataa kukutana na wanafunzi wa kizanzibar waliokuwa wakisoma Italy kwa madai kuwa yeye sio mzanzibar na mambo ya Zanzibar hayamhusu.


    Viongozi waliotembelea Tanzania bila kufika Zanzibar na Nchi zao kwenye mabano ni Rais wa Marekani (George Bush) Rais Hu Jintao wa (China) Rais Abdulah Gur (Uturuki) Waziri Mkuu wa India Mohan Singh na waziri wa Mambo ya Nje wa Marekani Hillary Clinton hawa viongozi wote wamefika Tanzania hakuna hata MMoja aliyefika zanzibar
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    viongozi wa kitaifa wanapozuru nchi yetu huwa ni wageni wa ikulu au wa waziri? na huwa wanapangiwa ratiba na waziri?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona njombe hawajafika?
    muungano zanzibar walishauuwa siku nyingi tu bro.nafikiri wakiwa na ziara za ktembelea majimbo na zanzibar tutaiweka.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mbona hata shinyanga hawakufika lakini sisi hatulalamiki?kama mnajitenga jitengeni tu,hakuna faida yoyote ya kuwa kwenye muungano na watu kama nyinyi ambao ni walalamishi sana!Zanzibar ni kama mkoa,kama hamtaki basi jitengeni!!!
     
  5. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ukabila una rangi nyingi na kwa hili wewe kweli ni mkabila. Eti wamekuja Tanzania halafu hawajafika Zanzibar? Mmmh, hapa anayevunja muungano ni nani? Sio wewe mwenye makengeza ya uzanzibari?
     
  6. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unajua glucose ikipungua mwilini,adhari zake ni mpaka kwenye kutoa hoja. Hebu tuanze kwanza,umepata kifungua kinywa?
     
  7. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hawataki kutembelea huko walazimishwe? Mbona hutaji viongozi waiowahi kutembelea Zanzibar bila kufika Bara?
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    sijui ndo nini vile???? mbona kumbukumbu zangu zinaonyesha walishawahi kuja viongozi wengi tu wa kikoloni kuja kuitembelea znz na hawajafika bara?? huo ni utumbo uliowazi kushabikia kutembelewa na wakoloni wa leo.
     
  9. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waende ZNz hili iweje?
     
  10. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Tukuyu pia hawajafika lakini hatulalamiki, hivi nyie mbona mna gubu hivyo? Kwani hao wageni wanakuja Tanzania au au huwa wanaagaje, wakitoka huko kwao?
    Kama mnawapenda sana na kuwajali hao wageni si mje kuwapokea huku dar au mmekatazwa? alaa!!!
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Membe kamwe awezi kuvunja muungano///kwa hiyo acha kukurupuka kuna weza kukukosti
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Wale wanatumia Kitimoto...subirini waje wale ambao hawatumii ile mboga ili wasiwatie "najisi".
     
  13. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Tuachananeni naye kilaza huyo, hoja zao zote zimekaa kukrashiwa krashiwa tu, hakuna hata moja inayomfanya mtu achangie kitu
     
  14. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka nazani kwa uwezo wako wakuudhuria humu ndani unaweza kutofautisha hoja na jungu, bila kumthalilisha mleta hoja hapa haka nikajungu kadogo
    nimependa avatar yako
     
  15. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tusitake kupotosha Ukweli tuwe honest Shinyanga ni Mkoa na zanzibar ni sehemu ya muungano ,Hoja ya ogwari ni ya msingi and it look kuna tatizo kubwa Foreign ,State house na Wezi wa protocol.Ni mwenye fikra finyu tu ndiye anayeweza kulinganisha Kigoma, Kagera na Zanzibar. Zanzibar ni Nchi ina Rais , Mawaziri ila hawana wizara ya mambo ya Nje ,kulingana na katibu ya Jamhuri ya Muungano kuna wizara ambazo zitakuwa chini ya serikali ya mapinduzi Zanzibar na kuna wizara zitakazokuwa chini ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

    Membe hawezi hakakwepa hizi lawama anahusika moja kwa moja na Hili suala .Solution ni Kihipa kura CDM muachane na Magamba yote CUF na CCM
     
  16. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Comon sense is not common for everybody.Edmund tusaidie muungano ulikufa lini
     
  17. S

    Salimia JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe huna akili hata kidogo, sasa hapo Membe anahusika vipi? Wageni wa nchi Tanzania wewe unamlaumu Membe! Mbona hata Bagamoyo hawakufika? Ukabila na ubaguzi mnao ninyi wenyewe na wengine tushachoka makelele hayo hayo kila kukicha.
     
  18. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima watembelee Zanzibar?
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwani hao wageni walitaka kutembelea zanzibar na Membe akagoma? sijasikia kiongozi yeyote aliezuru Tanzania akilalamika kuwa wizara imemzuia asiende zanzibar
     
  20. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Haaaaa!!! Haaaaaaa!! kama hauoni la kuchangia my friend you have a technical problem
     
Loading...