Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe ni mchapakazi ila ni mwoga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Parata, Aug 6, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nimemfuatilia sana kiongozi huyu wa nchi katika uhusiano wa kimataifa ndugu benard membe nimegundua ni kiongozi mchapakazi ila tatizo ni uoga ndio unamsumbua.

    Kwanini nasema hivyo:
    Hebu angalia katika lile sakata la yeye kuwapokea viongozi wa CHADEMA katika Jimbo lake ammeonesha mfano kuwa siasa si ugomvi nilifurahi sana kuona kuwa bado kuna watanzania wachache wenye akili hata katika CCM.

    Kiukweli Membe ni mwoga katika kusema ukweli kwani alipotishiwa tu kidogo alinyamaza kimya na kuanza kuzungumza kwenye vyombo vya habari. Leo, ndugu Membe analalamika juu ya bajeti ndogo katika wizara yake na kushindwa kueleza ni vipi na ni kitu gani kinachotufanya tufikie huko kukosa fedha japo tuna rasilimali nyingi sana katika taifa letu la Tanzania.

    Nashindwa kuelewa analinda cheo chake au? Ni unafiki au?

    Ndugu yangu Membe najua moyoni mwako unaq dhamira ya dhati kabisa kulikomboa taifa letu nakushauri uache woga kuwa wazi ikishindikana hamia tulipo watanzania wengi yaani CHADEMA KARIBU SANA NA UOGA HUKU NI MWIKO
     
  2. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawezi kumwacha ndugu yake
     
  3. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uoga ni udhaifu, udhaifu kwa kiongozi hautakiwi!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama ndo hivyo basi hafai
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kiongozi mzuri ni yule anaesimamia ukweli na haki bila uoga na kusimamia haki, yeye si kakosa hivyo? Basi hafai
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ana kesi nyingi tuu za kujibu kwenye wizara yake
     
  7. d

    danizzo JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uchama sana umu. Mpaka ina kua ovyooh!
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una maana ana nidhamu ya woga? Mtu mwoga ni mbaya kwenye uongozi
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nenda jimbon kwake MTAMA,HALAFU NDO UJE USEME HAYO ULOYAANDIKA,KAMA ANASHINDWA KULITUMIKIA JIMBO ATAWEZA NCHI?????
     
  10. m

    makelemo JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana nia ya dhati ya kuona mambo yanaenda vizuri ndani ya nchi, ni mzalendo, na ni mchapa kazi, lakini hana nguvu kubwa ya kuweza kupambana na mwenzake. Shika kubwa kwake hana rasilimali fedha ambayo wenzake wanaitumia kupata ufuasi, hakika ana kazi kubwa, na kama anaepambana nae ikatokea bahati mbaya akawa Rais, nafikri atakuwa katika kipindi kigumu sana.
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli ndio uoga?
    Mtu unaomba bajeti ya fedha na unapewa just 44 %
    Na mbaya zaidi wabunge wanalalamika kuhusu utendaji wa wizara kwa mambo ambayo yanahitaji fedha.
    Bunge lilitakiwa kuibana wizara ya fedha kuhakikisha fedha zote zinazoidhinishwa ili mwisho wa siku tupime uwezo wa waziri akiwa na nyezo zote alizotaka.
     
  12. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa aliyeleta hii topic nazan katumwa kupima upepo yani anasema membe ni muoga na dhaifu hapohapo anasema ni mchapakazi hivi anajielewa kweli....Membe ni moja ya viongozi dhaifu nchi hii hata kujieleza hawezi sasa uchapakazi upo wap hapa
    TUSIWE WANAFIKI
     
  13. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana pesa za ghadafi na walizochota hazina zipo wapi..nchi hii hakuna wazir anayepewa bajeti yote jmbo limemshnda mnasema urais...toka lini rais akaoteshwa kwan nchi ni shamba la bb la kuamka asubuh na kwenda kuchuma machungwa
     
  14. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ila zito alipo pata mwaliko wa kwenda na rais SUDAN baadhi yetu wakadai amehongwa, hata alivo msifu kikwate juu ya kujenga barabara jimboni mwake, baadhi ya wana chadema wakadai amehongwa pia!!
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika humu ndani kuna upuuzi mwingi ambao unajiuliza unavumiliwa vipi kuendelea kuishi humu bila Mods kuchukua hatua. Watu wanaingia humu na mambo yasiyo na mashiko kuchafua watu. Kuna partisanship inayoachwa ku-prevail mpaka inatishia heshima ya JF. This is a ****! Nenda Mtama ukaone halafu ukirudi utuambie na wabunge wangapi waliofanya mambo ya manufaa kwa wananchi wao majimboni kama alivyofanya yeye! Acheni upofu na kutumika kusiko na maana!
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Analalamika wizara yake kwa Budget aliyotengewa ni kidogo je atuambie linatoka wapi fungu la kumsafirisha JK na ujumbe wake kila kukicha kwenda nje ya nchi kwakudai anakwenda kutuombea misaada hewa???
     
  17. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Masikini wewe hujafika jimboni kwa Membe kuona alicho fanya. Hakuna mbunge yeyote jimbo la mtama aliyefanya mambo mengi jimboni kuliko Membe! Membe jimboni kwao ni kama lulu au mungu-mwana. Fanya utafiti kabla hujaandika.
     
  18. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Woga kwa Membe ni sahihi maana yeye sio rais na ana kila Sababu ya kuendeleza mahusiano mazuri na boss wake. Baba akijamba mtoto ndio anaye claim responsibility, hapa sio woga per se ila ni nidhamu. Big up Membe taifa liko nyuma yako.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwoga hawezi kuonyesha ni mchapa kazi!
    Pia kuwakaribisha chadema nyumbani haimaanishi ndiyo mchapa kazi!
    Membe ni mvivu kuliko hata Jk, angalia Jk anavyokwea pipa jamaa bado kalala kwenye tanfoam
     
  20. u

    ugwenousangi Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza balozi zishalipwa?
     
Loading...