Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe na 'sizitaki mbichi hizi'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 12, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Namna hii si atachemsha hata kabla ya kipute chenyewe kuanza?[/h]


    Baada ya waziri wa mambo ya nchi za nje na ushirikiano wa Kimataifa, Bernard Membe kuzindua tamasha la Pasaka sasa naona imeanza kulipa. Anapewe coverage kubwa tena ukurasa wa mbele. Je hii kampeni ya 'sizitaki mbichi hizi' kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015 itamsaidia au kumzamisha? Kwanini asiseme wazi kama Samuel Sitta kuwa urais anautaka? Kuna haja ya wanasiasa wetu kuwa wawazi badala ya kujirusha rusha kimanga. Hongera Alex Msama kumfagilia comrade wako mpya Ben Membe. [​IMG]
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    unajua kuwa vyombo vya habari hasa magazeti yanaweza kutohoa maana halisi kutoa kwenye hoja ya msingi. Anyway sidhani kama yy kusema atagombea au la kama hajaamua pia siyo sahihi. Hya mamo inaidi aongee na familia yake kwanza before kuongea na mtu yyte au hata chama lake. kwahiyo kumshinikiza aseme kwa ghafla.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unapayuka kama jina lako lisemavyo?
    Kuna dhambi gani kwa Membe kufungua tamasha aliloalikwa? kumbuka hajajipeleka pale ila alialikwa tofauti na mwana mmoja ambae yeye kazi yake ni kutafuta matukio aonekane.
    Angeenda hata Mzee makamba ungesema nae anautaka urais.
    OTIS
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alhaj Membe ni sawa na JK. Watoto wa baba mmoja mama tofauti.
     
  5. A

    Abu-Musab Senior Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mpayukaji kuwa makini na threads zisizo na kichwa wala miguu. Kwanza yaelekea hujui maana ya msemo uliobeba kichwa cha uzi wako maana hauendani na habari husika, si vibaya ukarudi darasani kujifunza upya kiswahili. Ina maana na Nape naye anataka urais? jina lake si lipo hapo? Riginald Mengi anazindua hafla au sherehe ngapi kama mgeni rasmi? naye anataka urais? Acha kutoa mapovu mkuu
     
  6. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilijua watu wa Membe mtanitukana na kutaka kunifundisha vitu ninavyofundisha. Hata hivyo sikati tamaa zaidi ya kufurahi kuwa kumbe imewagusa.
     
  7. Ndudeva

    Ndudeva New Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali sana, hiyo ndo ilikuwa interpretation yako! na hao wangeweza kutoa yao katika coverage hiyo hiyo kosa umeanza.
     
Loading...