Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe na harakati zake za nchi ijiunge na OIC ziliishia wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jan 14, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Membe amefikia wapi na harakati zake za kuiingiza nchi ktk OIC??
     
  2. S

    Sheba JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu, katika mazingira ya mfumuko wa bei, mjadala wa katiba mpya na changamoto nyingi zilizoko mbele yetu, kweli OIC ni agenda ya watu au inausaidia nini kuijadili? Yaani upate tu cha kusema kuhusu Membe?
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mtumie message Mbopo, ndio "msemaji" wa Membe JF.
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aaaagh! Kanisa lilimkataza ikabidi aufyate mkia!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kani ni very powerful, hakuna nyokonyoko yeyote anayeweza kuleta upuuzi wake kwa kanisa.
    Umeamini eeh!! Kanisa ni noma, ndilo linaloamua kila kitu, wengine wote ni kama watoto wa bata, mnafuata nyuma tu.
     
  6. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anavuta pumzi ngoja harakati za Urais zikaribie ndio atafanya agenda yake ili apate kura za waislam, si ndio ticnic zao alizofundishwa na baba Riz1, kama yeye alivyokuja na ile ya mahakama ya kad** akazivuna kiulaini kura za akina malaria sugu.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    ccm wakimsimamisha mkristo waislam watapigia kura cuf hata huyo mkristo awaahidi kukutana na mohamed.
     
  8. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Membe kutoa msimamo wake kuhusu mahakama ya kadhi. Atafanya hivyo kupitia tamasha la pasaka siku ya jumapili katika uwanja mkubwa wa taifa

    ...ndiyohiyo
     
Loading...