Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe kasema nini mpaka saa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eeka Mangi, Jul 5, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi Bernard Membe alikuwa atoe ufafanuzi juu ya meli za Iran kusajiliwa Zanzibar na kupeperusha bendera ya Jamhuri ya Tanzania. Naomba kujuzwa kasema nini mpaka sasa.
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwenye ukurasa wake wa twtitter amesema hivi
    [​IMG] Bernard Membe

    @BernardMembe

    Minister for Foreign Affairs and International Cooperation of the United Republic of Tanzania
    Dar es Salaam, Tanzania ยท Ministry of Foreign Affairs and International Co-operation - Tanzania

    Following







    Tweet to Bernard Membe












    Tweets



    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Tusimame pamoja kama taifa. Nchi kwanza!

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Hili ni jambo linalogusa maslahi ya Tanzania nje na maslahi ya Tanzania ya ndani (Muungano), tujihadhari na namna tunavyolizungumzia

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Tanzani sio adui wa nchi yoyote duniani. Tunafurahia mahusiano yetu na nchi zote duniani

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Hatufanyi haya kutokana na barua ya congressman, tunafanya hivyo kutimiza wajibu wetu kimataifa hususan Azimio 1920 la UN Security Council

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Tukithibitisha tuhuma hizi tutafutilia mbali usajili wa meli hizo

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Tutakapopata matokeo ya utafiti na ikithibitika kuwepo na ukweli hatua zitachukuliwa mara moja

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Tunafanya hivyo kwa kuwa wakala wa ZMA anayefanya kazi za kusajili amekana kusajili meli za Iran, Balozi wa Iran nchini aliitwa akakanusha

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Tumefanya hivyo kwa kuzingatia uwezo wetu wa kiutafiti na kutaka utafiti huu kuwa huru kwa kuwashirikisha wao wenye ujuzi mkubwa

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Tanzania imewaarifu nchi zilizolalamika marafiki kuwaomba kusaidiana nasi kufanya uchunguzi na kushirikiana kuthibitisha taarifa hii

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Serikali ya Jamhuri ya Muungano na SMZ hazitaki kupuuza taarifa hizi. Serikali zote mbili zimeamua kufanya uchunguzi ili kuthibitisha

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Serikali imepokea taarifa kuhusu tuhuma za meli za Iran kupeperusha bendera za Tanzania ili kukwepa vikwazo

    Expand





    [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Press Conference about to start http://pic.twitter.com/p4zh4pjj

    View photo





    1h [​IMG] Bernard Membe ‏@BernardMembe
    Preparing for the Press Conference in an hour to come. Stay tuned!

    Expand

     
  3. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    asante kwa taarifa mkuu
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maelezo ya Mh. Membe kwenye wall yake ya Facebook

     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    membe bwana afutilie mbali kwani suala hili ni la muungano..meli zimesajiliwa znz yeye anawashwa nini?
     
  6. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I see hii kitu ni very siriaz.....Serikali ya Jamhuri ya Muungano na SMZ hazitaki kupuuza taarifa hizi. Serikali zote mbili zimeamua kufanya uchunguzi ili kuthibitisha"

    The Manamenikumbushia ishu ya OIC...!!! miaka ileee
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani hii ndio inaonyesha tukivunja muungano leo kuna nchi za kiarabu zitapigana kugombania kisiwa cha zanzibar..
     
Loading...