Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MEMBE Awataka vijana kutetea Taifa kwa nguvu zote.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Nov 13, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kauli ya waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa, Bernard Membe, kuwataka vijana wapiganie haki kwa nguvu zote na kulitetea taifa kwa gharama yoyote. Inaashiria wapo viongozi ndani ya serikali na chama tawala CCM waliochoshwa na kukerwa na hali ya mambo ilivyo sasa hapa nchini. Membe aliyasema haya jana katika tamasha la Campus Night lililoandaliwa na kanisa la VCC Victory Christian Centre. Kanisa linaloongozwa na Mchungaji Huruma Nkone. Membe alisema Tamasha linapaswa kutumiwa na vijana kuitetea nchi kwa gharama yoyote pasipo hofu ya kuogopa jambo lolote. Alisema pia, vijana wengi hawana ajira. Kauli hiyo aliisindikiza na takwimu ambayo inaonyesha ni 10% ya vijana kati ya vijana laki moja ndio wamepata ajira. Tamasha hilo lilikusanya idadi kubwa ya vijana wanafunzi kutoka sehemu mbalimbali jijini Dar es salaam. Kwa kauli ya Membe nashawishika moja kwa moja kuwaunga mkono CHADEMA katika harakati zao za kupigania haki ya wanyonge. Membe ameonyesha kupingana na misimamo ya viongozi wenzie kuwa harakati za CDM hazina tija kwa taifa.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hana lolote joka la mdimu hili
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wakati hakuna kazi kwa Vijana? ni mabomu mtindo mmoja?
     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kuwajua wanasiasa wenye malengo ya "kisiasa" shika hii kauli halafu subiri nyingine kwenye tukio jingine then linganisha

    Mark these words, then after few weeks ataalikwa pengine ataongea mengine....kama kawaida yao
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka atakuwa ameanza kuwashwa na mkunaji hakunaga humu aendelee kubaki na magamba atampata mwenyeji wake bila shaka!
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa maneno yake alisahau kuwasihi polisi waache kutumia mabavu.
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ukifanya editing ya Jina MEMBE
    Step 1

    M__EMBE

    Step 2
    .
    Kwenye hyo space utajaza mwenyewe.
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anauchu na uprezidaa huyu? mpaka anajikuta anaropoka hovyo hovyo. Mpaka 2015 atakuwa chizi kabisa
     

    Attached Files:

Loading...