Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe atembelea mpaka wa Tanzania na Malawi, awaondoa wasiwasi wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tina, Oct 30, 2012.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Membe jana ametembelea mpaka wa Tanzania na Malawi eneo la Kasumulu na kupata maelezo ya wazee waliozaliwa maeneo ya ziwa hilo wakiwamo waliozaliwa katika eneo ambalo sasa limeshamezwa na maji.

    Baadhi ya wazee wamesema maeneo walimokuwa wakiishi na walikozikwa wazee wao, sasa limefunikwa na maji.

    Taarifa zaidi kuwajia.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    jeshi letu lipo mpakani kulinda mipaka yetu lakini au wapo hazina wanapigana vikumbo kuwaibia watanzania hazina yao kiduchu???
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wapo busy na kusafirisha mapene kwenda Uswizi
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbe alikua na Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Shabani Kandoro
     

    Attached Files:

  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah! wanapigana vikumbo kwenye airbus tu, enzi za mwalimu hawa wote wanacharazwa bakora tu, bakora 12 wakati wanaenda keko(segerea), na bakora 12 wakati wanatoka ili wakawaonyeshe na wake zao..........enzi za ****** nikuchekeana tu........
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nilikua naelekea Dodoma nimekutana na msafara nikajua Waziri Mkuu au Rais! nikagundua ni Membe, alikua na ulinzi kamili. nadhani ktk suala hilu ka Malawi anaenda akiwa kamili na baraka za wenzake wote. Hii ndio Tanzania tuitakayo, umoja ktk mambo ya kitaifa japo sasa nasikia CCM Kyela walienda na sare za kijani bila aibu wakati jambo husika kinataka umoja.
     
Loading...