Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe asaini mkataba bila kuusoma nchini China, mwakilishi aja juu, rais Kikwete amtetea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Oct 23, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Malalamiko ya watanzania kwamba viongozi wanasaini mikataba bila kusoma sasa yamethibitishwa wazi na mwakilishi wa Dimbani zanzibar Bw.Mwinyi Haji Makame(CCM) kwa Bw. Bernad Membe ktk kile kuonyesha kuwa careless kwa kufikia kusaini mkataba ambao hakutakiwa kusaini ambapo mwakilishi anadai kwenye video hiyo iliyoko ndani ya youtube.

    Mwakilishi huyo alipokuja juu mbele ya JK kwamba kwanini waziri wake amesaini Mkataba ambao si wake? JK kama kawaida yake ya kutetea uzembe alimuombea amsamehe kwamba hayo ni makosa ya kibinadamu tu.

    Kwahiyo watanzania kilio chenu cha miaka mingi cha kulalamikia mikataba kusainiwa bila kusomwa sasa kimedhibitishwa wazi na Bw. Mwinyi kuwa viongozi ni watu wasio na huruma na nchi hii tunakupandisha ndege hadi China tunakulipa Posho za kukatana na shoka halafu still hufanyi kazi yako tunayokulipa nafikiri baada ya kuangalia video wale wote mliokuwa mnawaza labda Bw. Membe anafaa kuwa rais wa nchi hii mtabadili mawazo yenu. waandishi tusaidieni kumuuliza ilikuwaje asaini mkataba bila kusoma kwanza anachosaini??

    Angalia video hii:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    cc tunaotumia opera mbona hatuwezi kuiangalia? Tunaomba tuwezeshe kwa njia nyingine, au ukiingia youtube inaitwa video gani?
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, kwa hali hii ya viongozi maslahi hatufiki kokote, halafu eti anataka tumpe nchi,
    si atatuuza kwa mikataba kama ile ya kina chifu Magungo!...
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jamani video mbona haionekani?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,785
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Siku zote huwa sina imani kabisa na Membe
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa upepo tu umepiata,
    Kosa la kibinaadam
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kamati ya maridhiano six: maoni ya wawakilishi kwa tume ya marekebisho ya katiba; part8
     
  8. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    Only in Tanzania...
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    Na usije ukathubutu......
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    geuzia (antena) mjini.
     
  11. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Japo Mie siyo Fan wa Membe (Mbopo), suala hili linakilemba cha siasa za kuelekea 2015 na mlalamikaji anajaribu kujisogeza karibu na Kambi ya Lowassa toka upande wa pili wa Muungano. I like Lowassa……..kapanga vema kete zake katika majukwaa na matukio mbalimbali. Ni bandika bandua!

    Nauliza tu kwa kutaka kujua; nje ya Nchi Mawaziri huwa wanasaini Miswada (Bills) au Mikataba (Contracts) na Makubaliano (MoU)?
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu wangu! halafu huyu ndie anataka tumkabidhi nchi yetu nzuri Tanzania tuliyopewa na Mungu
    kwa upendeleo!!!!!! Si atatuuza na watoto wetu na wajukuu."Ee Mungu tuepushe na balaa la watu wa
    aina hii,hata wakitangulia mbele ya haki ni mapenzi yako yatimizwe"
     
  13. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Majabu mengine, sio mbuga na mlima Kili tu hatra hili nia ajabu na watalii wanataka kuja just 4 this........
     
  14. m

    mdunya JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda Membe ana madhara ya dawa feki
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna siku nimewaza sana kama hiyo nchi yetu inahitaji viongozi au tungeweza kuwa better off without viongozi
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hii pia Inareflect aliyemchagua
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    alifanya nini haswa hadi ukamtoa mtimani?
     
  18. c

    chakarikamkopo Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo lile lile kuzungumzia watu badala ya mfumo.....unadhani asingekuwa Membe au huyo dada angefanya tofauti? kwanini utegemee utashi wa mtu na sio mfumo?. Badala ya kukomaa na mtu (Membe) pigania mfumo mzuri ambao by virtue of your position ulitakiwe ndio wewe usaini, na kwamba akisaini mtu mwingine muswada/mkataba unakuwa void.
     
  19. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania imekuwa ni nchi ya kitu kidogo.Jamaa ana 10% kwenye huo mkataba,kwa hiyo hana haja ya kuusoma.Ndo maana tunaomba MUNGU CHADEMA ikichukua nchi 2015,ivunje mikataba hii,kwa sababu ni batili.Haina maslahi kwa nchi zaidi ya kunufaisha mtu au kikundi cha watu fulani.
     
  20. s

    salmar JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Ni kweli bro na waziri makame alipomuuliza membe mbona umesign mkataba sio wako. Membe akamjibu wewe huna tools. Mpaka hapo wazanzibari wakisema hawautaki tena muungano jee wanakosea?
     
Loading...