Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe analalia mlango wazi bahati za wenzie?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jun 22, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160


    MIONGONI mwa watu wanaotajwa kuwa kwenye mzunguko wa mwisho kuelekea ikulu katika uchaguzi mkuu ujao ni Bernard Kamilius Membe.
    Mbunge huyo wa Jimbo la Mtama mkoani Lindi na waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa inadaiwa analalia mlango wazi bahati ya Benjamin Mkapa na Jakaya Kikwete waliowahi kuwa mawaziri wa wizara hiyo.
    Wakati wote, Membe amekuwa makini katika kauli zake ili asichafue ‘CV' yake. source MWANAHALISI


    Gazeti toleo na. 233


    0








    Average: Select ratingPoorOkayGoodGreatAwesome
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio alivyosema nini.....
    Basi ni ZEZETA
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi naona urais sio bahati bali ni gundu!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180

    kwani wagombea wote wa Urais huwa wanapitia Wizara ya mambo ya nje?
    Hayati Baba wa Taifa,Mzee Mwinyi na Mzee Mkapa ni nani kati yao alitoka Wizara ya mambo ya nje na akagombea urais?
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    umeshatuma email yako lakini? soma hii Thread mpaka mwisho then act: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/148077-kampeni-kupinga-change-ya-fedha-za-radar-wasipewe-tena-serikali-ya-mafisadi.html
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi topic za kuamka tu unacho hisi ndicho unaweka hapa
    ni za kipuuzi sana
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mzalendo ungeleta source mjadala ungepata nguvu zaidi. Lakini hakuna ubaya wa kujiamini na kichagua au kuchaguliwa ni haki ya kikatiba. Kama kuna tatizo kuhusu membe wahabarishe magreat thinker
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    fisadi mkubwa sana yule mafaili yake tunayo. Umakini wake uko wapi? Kuwa waziri wa mambo ya nje ni umakini?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mnatoka wote mtwara?????Tembelea jimbo lake la MTAMA......
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rais mtarajiwa wa Kikwete ni Asha rose Migiro
    JK hamtaki membe kisa dini
     
  11. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kwani umerazimishwa kuisoma? Kuna mtu amekushikia bomu ili uisome?
     
  12. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
  13. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    nitatuma source mda si mrefu mkuu.
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    umezaliwa kenya au? MKAPA HAJAWAHI KUWA WAZIRI WA MAMBO YA NJE?
     
  15. S

    Salimia JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Crap!! kajipange upya
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    alipotoka mambo ya nje ndio akawa Rais? una uhakika atakaa mambo ya nje hadi 2015?
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umakini wake ni nini au kwa kuwa anatoka kanda ya pwani ya bahari ya hindi ,mahari ambapo wanatoka marais wa nchi hii!!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Joka la kibisa linatapatapa!!
     
  19. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kikubwa si alisha kuwa waziri wa mambo ya nje? hiyo ya kubadilishwa wizara sio kitu sana. ok
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hoja zako ni mfu mkuu
     
Loading...