Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe amshukia KITINE, amfananisha na "Kingwendu"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, May 9, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    WAZIRI wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Bernard Membe amesema mtu yeyote anayehitaji kugombea urais mwaka 2015 anahitaji kusikia sauti ikimwambia omba na si kukurupuka.

    Membe alisema hayo leo jijini Dar es Salaam, wakati akijibu maswali yaliyoulizwa na waandishi wa habari likiwemo la kutajwa kuwania urais 2015.

    Katika mkutano huo uliolenga kuzungumzia msimamo wa Tanzania kuhusu Jamhuri ya Watu wa Sahara Magharibi na Morocco, Membe alisema hajaisikia sauti ikiniambia omba urais ila kwa ubunge aliisikia.

    "Mtu yeyote anayetaka kuomba urais 2015 anahitaji kusikia sauti ikimwambia kila saa omba, yani akilala sauti hiyo anaisikia na hata akitembea … kama akikurupuka lazima awe ameteuliwa na chama chake na kukubalika.

    "Kwa upande wangu mimi sijaisikia hiyo sauti ikiniambia omba urais ila kwa ubunge niliisikia, hivyo nikiisikia nitawaambia," alisema.

    Akizungumzia tuhuma zilizoelekezwa na mmoja wa viongozi wastaafu nchini kwamba anajenga hoteli nje ya nchi, alisema kuwa aliyezitoa tuhuma hizo hana tofauti na mganga anayedaiwa kutoa uchawi mkoani Lindi aitwaye Kingwendu ambaye amekuwa akitoa habari za kutatanisha.

    "Kingwendu amekuwa akipita katika baadhi ya vijiji na kukusanya wananchi na kuwaambia anayeua watoto wenu ni mama mmoja ana macho mekundu, anakaa upande wa kushoto.

    "Wananchi huenda kumkamata mzee na kumjeruhi na wanapokamatwa wanadai ni Kingwendu kawaambia wakati yeye Kingwendu akiitwa anasema hajataja mtu jina.

    "Katika ngazi ya Taifa tumeweza kuwa na vingwendu wengi, hivyo ni lazima tuwawajibishe watu kama hao vinginevyo wataleta matatizo, kama tunataka kuwa na taifa lenye ustawi lazima tuwabane watu kama hawa wazungumze ukweli," alisema.

    Membe alitaka atafutwe aliyetoa tuhuma hizo na ahojiwe ili aeleze ukweli na endapo atamtaja yeye ndipo ahojiwe huku akisisitiza kwamba kuwepo na vingwendu kutawatesa wananchi hivyo wanapaswa kuwajibishwa

    Sosi:
    HabariLeo | Membe- Msikurupuke kuwania urais 2015
     
  2. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo hata wanaowajibishwa bila makosa ikijulikana wazi hawapo kambi ya Huyu Membe ...inayesemekana wanaungwa mkono na KIkwete ..ni Vingwendu.....
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mzee Kitine hajataja jina, au Membe anamjua mtu anayemzungumzia Mzee Kitine?
     
  4. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    naamini ndio maana kawaomba waandishi warudi kwa "kingwendu" oops,
    na wamuulize vizuri ili jina litajwe. yaani mpaka 2015 kazi ipo kweli kweli.
    watu watapeana majina mapya, watatoana "macho", watakashfiana n.k.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kwa nini hiyo sauti iwe ya ulaji tu na si kuresign
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi nikiona hizi habari za CCM kushushuana kwenye vyombo vya habari....huwa najisikia njaa - lol.
    Membe CCM, Kitine CCM, kwa nini hawayamalizi ndani ya chama chao, kuna haja gani "kumwaga kuku kwenye mtama?"
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Membe ....bado yupo na senior wake ...kumuita kingwendu.....nadhani ,Kitine hakumpa majina ya kashfa wala kumtaja jina .....sasa kajihisi ...ukirusha jiwe gizani atakayelia limempata!!!! ...

    Ikumbukwe kuwa kazi kubwa ya Membe "mzee wa fitina " mwaka 2000 kuelekea 2005 ,ilikuwa ni kuwachafua watu wote waliokuwa na nia ya urais ili kumsaidia KIkwete ...mhanga wa kwanza wa wanamtandao alikuwa..
    Hassan ( hassy ) Kitine
    iddi Simba
    Frederick Sumaye
    Salim Ahmed Salim

    Hawa kwa wakati tofauti walichafuliwa vibaya na wana mtandao.......Huyu Membe urais ...hafai kabisa....eti anasema ...kuna watu ..wanataka agombeeee ...mbona hatuwaoni....au CCJ?
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    and everyone thought membe was clean
     
  10. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huenda mkulu anmjua huyu mtu ndo maana ameamua kufanya yeye mwenyewe majukumu ya wizara yake.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Joka la mdimu lamsema Kingwendu.

    Kusikia sauti ya kufikirika kila wakati ni dalili ya ugonjwa wa akili.

    Siasa za bongo!
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Speak for yourself.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Bongo bana mpaka raha! eti Vingwendu.
     
  14. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatushangai matusi kwa CCM ni jadi yao
     
  15. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kitine,.once tiss always tiss,he still got those spying techniques!kitine is right,membe is fisadi
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Na ndio maana umri wa kuishi unaongezeka!
     
  18. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wewe nawe CCM imefuata nini katika taarifa hii?
     
  19. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ukitaka mfahamu Membe vizuri waulize Watanzania waliokua Canada wakati huo Membe akifanya kazi ubalozi wetu Canada! Wengi hawataki kulisikia hata jina lake! Amejaliwa kuwafitini na kuwachonganisha watu!
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Mkuu PM, kwa maoni yangu Membe anatufaa sana kugombea CCM!. Kama wewe unamuona hatufai, nani anatufaa?.

    Kwa CCM chaguo langu No. 1 ni EL then akifuatiwa na Membe!.
     
Loading...