Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe aanza kutekeleza maagizo ya david cameroon?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Nov 14, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani huo ndio msimamo wa serikali juu ya kauli ya cameroon? Naomba maoni yenu
    View attachment 41262
     
Loading...