Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli za kibongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kertel, Jul 24, 2012.

  1. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,964
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hii sina uhakika nayo,inasemekana kuwa baadhi ya meli zetu hapa tanzania zilikua ni vivuko.Vivuko hivyo vimefanyiwa mautundu ili viwe na mwonekano wa meli.Je unafahamu chochote kuhusu hili?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Tufafanulie on what could be the prons and cons
     
Loading...