Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli za Iran: Membe 1: Rostam na Karume combine 0

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masopakyindi, Aug 8, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Katika sakata la usajili wa meli za Iran inaelekea Membe amfunga goli la kiufundi kwa kuwacharaza Rosta na mshirika wake Karume goli moja bila.

    Membe aliagiza shoti la mbali kwa kutaka uchunguzi wa kimataifa kutoka Marekani na Uingereza na akaupata.
    Jamaa wakawekwa kati na ikagundulika kuwa SMZ haikuwa na picha kamili ya gemu lilivyochezwa na akina Rostam and co.

    Membe katamba Bungeni majuzi kuwa meli 39 za kutoka Iran zitafutiwa usajili, meli 28 ni za mizigo na 11 za mafuta.Hii yote imefanyika bila kumyooshea kidole mtu lakini watuhumiwa wanafahamika kutokana na maandishi ya magazeti nchini.

    Kampuni inayosemekana ina mkono wa Rostam, Filtex ya Dubai, iliyopewa tenda ya kusajili meli , imefutiwa uwakala wake na SMZ.

    Si wengi walioona ufundi wa kidiplomasia uliomo katika sakata hili.
     
  2. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Samahani.. nimeingia ki makosa humu...
     
  3. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    wakati wa joka la mdimu kutamba
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    goli la kisigino hakuna kulaumiana
     
  5. b

    busar JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cjaelewa ? Au?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,103
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nji hii ni nomaa full sarakasi peruzi tu utaelewa!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wote wale wale tu CCM, washajiozea hata wafanyeje
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Hii picha wachache sana wameelewa gemu la chess,lilivyochezwa.
    Lingechezwa vibaya tu leo ungesikia maandamano ya uamsho huko visiwani, jipu la hizi meli limetumbuliwa na watu inaelekea walitiwa ganzi!
     
  9. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nchi hii kuna filamu nyingi sana; filamu nyingi ni za hatari. Sijui kama ushindi utapatikana hivi karibuni!
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ni kutokana na kulegeza na kupanua uwigo wa kisiasa, mtu inabidi acheze kwa uangalifu sana hata kama ni serikali yenyewe.
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Wamarekani/waingereza huwezi kuwapa majibu ya kipuuzi/kisiasa kama yanavyotolewa na watawala wa kitanzania wakakuelewa. Ni afadhali serikali ya Tanzania ingeungama kosa lao na kuomba msamaha wa dhati ya moyo kwamba hawatarudia tena kosa lao kuliko kufikiri kwamba wanaweza kupiga chenga. Angalia sasa magharibu hawatuamini tena hata kidogo na sasa wamebuni namna, na wapo bega na mh dada Joyce wa Malawi. Siasa za kafu, sisiem na chadema ndizo tunazotaka kuzitumia kuwafanyia magharibi propaganda? Hebu tuache hizo.
    .
     
Loading...