Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli yakwama kwenye tope Ziwa Victoria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Obi, Jan 4, 2010.

  1. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Meli iliyokuwa inatoka Mwanza kwenda Ukerewe imekkwama kwenye tope Ziwa Victoria.
    Meli hiyo inasadikiwa kuwa na watu zaidi ya 250
    Hakuna juhudi zozote zinazochukuliwa na wahusika kuokoa maisha ya watu hao.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    oooh ooh ooh ooh
    oooh ooh ooh ooh
     
  3. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ee Mungu nusuru maisha ya watu waliopo kwenye meli hiyo na waepushe na ya MV Bukoba!!
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I am just wondering, kama kweli taarifa hazijavifikia vyombo husika au ndo yaleyale ya siku zote ambapo watu wanajikausha hadi yatokee madhara makubwa. Eee Mungu warehemu watu wako.
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu asaidia maisha ya watu na maskini wa Taifa letu Tanzania maana hali yao, ajali barabarani, kwenye maji, moto, njaa kila sehemu vipi jamani
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni uzembe tu wa watendaji wetu
     
  7. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mungu saidia hao waja wako kutokana na janga hilo
    Sina hakika ni muda gani hilo tukio limetokea na ndugu yetu huyu kutupa hizi taarifa,,INAWEZEKANA ndio kwanza issue inatokea kwahiyo wahusika ndio wapo katika kuchukua hatua,,, maana inachukua dakika chache sana kutuma post hapa barazani kuliko kuchukua hatu ya uokozi,,,hata kwa nchi zilizoendelea speed yao haiwezi kuwa kubwa kupita ya kutuma post katika forum..
    Nashauri tuwaombee dua ndugu zetu kabla hatuaanza kutupa lawama na laana
     
Loading...