Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya Samaki za Magufuli yaendelea kuzama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 21, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    meli maarufu kama meli ya magufuri iliyokamatwa kwa uvuvi haramu ikivua samaki aina ya jodari inaendelea kuzama bahari hindi katika bandari ya Nundu mara baada ya kupata matundu madogo madogo.

    Mahakama ilitoa uamuzi wa kuitaifisha na nakumbuka ilipangiwa na majukumu sijui hawa watendaji wetu wanatusaidia kwa lipi meli ya bure imetushinda hadi inaelekea kuzama kabisa Mungu atunyime tu.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,735
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ulitegemea nani akusaidie! ? Serikali ya CCM? Bora mkoloni kuliko CCM
     
  3. f

    fardia Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kulikoni kuiacha izame, ni bora waikodishe kwa mtu binafsi aifanyie kazi. Inasikitisha sana.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145



    Akiamungu! Na cjui hata kwa nini ukoloni usirudi tu!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    I wish ningezaliwa Kismayu somalia ningejua moja..vita daily rather than amani inayo2maliza ktk uchumi.
     
  6. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    another reason to mock this government.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Hiyo meli si izame tu... Taifa lenyewe hili lisha zama kwenye dimbwi zito la umasikini wa fikra
     
Loading...