Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya "Samaki wa Magufuli" yazamishwa kwa hujuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Feb 21, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Meli hii ni maarufu kwa jina la 'Meli ya Magufuli'.

    Meli imeegeshwa eneo na jeshi na muda wote iko chini ya ulinzi lakini wavuvi wanaovua samaki karibu na meli hiyo wanasema imafanyiwa hujuma na polisi hao sababu mara nyingi huonekana wakitoka na vitu pamoja na mafuta ndani ya meli hiyo na sasa wanaizamisha kufuta ushihidi.

    Ikumbukwe, kesi dhidi ya meli hiyo bado inaendelea.

    ANGALIZO: Badae tusije ambiwa nchi ilipe fidia kwasababu ya watu wachache wenye tamaa zao iwe mzigo kwa wananchi.

    CHANZO: ITV HABARI
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Duh! Kwa hali ya sasa bado tutasikia mengi!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Na hii ndio Tanzania yetu! Kha!
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    pamoja na kuwa hii habari ina uzito lakini haijakaa vizuri maana habari yenyewe ni kama inapinga heading yake
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado ndivyo ilivyo kwetu sisi watz..
     
  6. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asanteni wanajamvi nimesha wasiliana na mods
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    .....hii nchi tutakuja kuichukua wakati kila kitu hakipo
     
  8. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri kuambiwa tume inaundwa.na mchakato unaendelea
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwee mwee mwee mwee
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hata hivyo kesi yao imechukua muda mrefu sana-ngoja izame ili walipe fidia next time wawe na spidi kwenye mambo yao
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa, meli italipwa kwa gharama kubwa kuliko ilivyo, italipia siku zote iliposimama bure.
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tunakoelekea sijui ni wapi....nani asaidie mwenye simu ampigie magufuli. Isije kuwa wenye kesi wamewalisha mlungula hao polisi waipoteze ili wawakatie kidogokidogo ukizingatia kuwa meli yenyewe ya kichina...kesi inaendeshwa kichina........na itamalizika kichina....loh
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah!Filamu nyingine tena...Wacha nijinywee zangu tusker bariiiiiiidi,then nitatafakari kesho.
     
  14. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wao hawana shida mana kuna punda wao wanafuga mahali watalipa
     
  15. s

    since1961 Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa style hii maendeleo tutayasikia kwenye bomba
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mh kweli TANZANIA imekwisha
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ndo Tanzania tunayoitaka hiyo na tuloamua kubaki nayo!!!
     
  18. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kwani ilikuwa na samaki bado? Kwasababu according to Archimedes principle, you won't expect a massive body like ship being submerged with such easiness.
     
  19. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bongo tambala bovu we jichumie tembea zako hapo magufuri kakutana na nguvu za papa ss wanataka kumnyoosha uvuvi huo ulikua dili la wakubwa yy kaingilia kati kalitibua aangalie wasije wakam mwakyembe bure
     
  20. k

    kitero JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nchi inaandaa mazingira magumu kwa raisi bora ajae aonekane hana jipya.mikataba feki madeni,viwanda vyote vimekufa na hakuna mashirika yanayofanya kazi kwa kujiendesha yenyewe,ujenzi holela.
     
Loading...