Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya samaki wa Magufuli kuzama, Serikali na vyombo vyake si dhaifu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by decruca, Jun 21, 2012.

  1. d

    decruca JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani meli ya samaki wa Magufuli imezama, samaki tunao hatuvui, kisingizio ni maskini hatuna meli za uvuvi... sasa tumetaifisha meli na kuizamisha maana yake nini? Hivi kweli waungwa inaingia akilini hii. Hivi tunakaka nini watanzania?
     
  2. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    LAANA hiyo, kila malipo yapo hapa hapa duniani, Bahari, ardhi na kila kitu ni cha Mwenye ez Mungu leo watu wakamatwe na kutaifishwa na ukiwaangalia wale watu wanatia imani! hiyo ni malipo ya Mwenye ez Mungu juu ya MAGUFULI mzee wa misifa! bado hukmu ya watu wa Kigamboni inamjia!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Serikali yeu Gangwe Bwana, yaani imekamata meli ya uvui na kuicha izame badala ya kityufaisha na kuitumia kuvulia samaki, aaaahh kweli nanihii gangwe bwana
     
Loading...