Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya Mizigo Zanzibar, inawaka Moto bandarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruhazwe JR, Feb 11, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa choice fm kunameli inawaka moto wenye taalifa mtujuze zaid
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    zimamoto wameenda au wapo hapo hapo bandarini
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inasemekana kuna meli itafika punde kwaajili ya uzimaji moto,lakini nasikia hadi sasa hakuna aliyepoteza maisha isipokua mizigo inaendelea kuteketea kwanik ni meli ya mizigo ni mwongoni mwa zile zinazo paki kwenye maji ya kina kirefu
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nasikia bandarini wamezuia waandishi wa habari kuingia kwaajir ya kuzuia taarifa kuvuja
     
  5. T

    Tinker Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Habari rasmi kutoka Zanzibar, zinasema kuwa meli moja ndogo ya mizigo inawaka moto.


    Kwa mujibu wa mtu mmoja aliyeshuhudia tukio hilo, amenieleza meli hiyo MV AL NAIM, ipo nangani bila kufanyakazi kwa muda mrefu sasa. Na kuongeza hakuna hatari za watu au mali inayoweza kutokea katika meli hiyo.

    Watu wengi waliokusanyika kuangalia tukio hilo, wana wasi wasi mkubwa kuwa moto huo unaweza kusambaa kwa vyombo vingine vilivyopo hapo Bandarini..
     
  6. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hiyo ni hujuma na itafukuza wateja wengi maana mali za wafanyabiashara zinateketea ndio maana wanazuia waandishi wa habari. Mwenye habari kamili atujuye
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    nimesikia sasa hivi east africa radio.
    Walioko zanziber watujuze zaidi.
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kulikoni?????????????
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    sijui haya majanga mpaka lini ndugu zangu.
     
  10. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa tarifa endelea kutujuza
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,261
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    nasikia yote imeteketea kwa moto.
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,261
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    ahsante mkuu.
    ila mods unganisheni hii thread na ile ya mwanzo mtatuchanganya.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    zivuje mara 2
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kama kawaida watakuja na madai hapa wanahujumiwa kwa udini
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Jamani janga lingine tena? Poleni sana.
     
  16. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni ya mtoto wa Ghadafi haijafanya kazi tangu mwenyewe alipokamatwa inawezekana imechomwa na watu wa NTC
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JF bwana,tehe tehe!
     
  18. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa na watu wangapi, je majeruhi wangapi?
     
  19. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Washaiba mizigo ya watu hao, hapo wananeutralize waseme iliungua.
    Bongo bana!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Who should be responsible for this incident?
     
Loading...