Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya mizigo yazama pwani ya

Discussion in 'International Forum' started by Ngambo Ngali, Aug 10, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Meli ya mizigo iliyoandikishwa nchini Panama mali ya kampuni ya meli ya Meditereanean iitwayo MSC CHITRA imezama na makontena 300 ya mizigo karibu na na bandari ya Jawahar Lal Nehru katika jiji la Mumbai huko India baada ya kugongana na meli nyingine ya mizigo iliyosajiliwa visiwa vya St. Kitts ijulikanayo kama MV Khalija II.

    Hakuna mabaharia waliokufa katika ajali hiyo kwani walifanikiwa kuokolewa.



    Associated Press:

    [​IMG]

    [​IMG]




    [​IMG]
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu aksante sana kwa taarifa.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante kwa taarifa? Je ilikuwa inaelelekea nchi gani? Du mizigo hiyo! Tusikilizie! Maana kampeni ziko mbioni na prints za wagombea ni kibao toka India, China na Dubai. Nawaza mbali tu wakuu just in case kama ilikuwa inatia nanga DSM.
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kwani hawana insurance?
     
Loading...