Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya Kisasa Kuzinduliwa Karibuni na Kampuni ya Azam Marine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Jul 22, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=1][​IMG][/h]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Meli ya kisasa karibuni kuzinduliwa inauwezo kubeba magari 200, abiria 1500 na Mizigo tani 500.
    KAMPUNI ya Usafiri wa baharini ya Azam Marine inatarajia kuzindua meli kubwa ya kisasa kwa ajili ya abiria waendao Dar es Salaam, Pemba na Unguja.
    Meneja Mkuu wa kampuni hiyo Hussein Mohamed Said, amesema Julai 15 mwaka huu meli hiyo yenye urefu wa mita 100 itazinduliwa. Mohamedi alisema shida ya usafiri itapungua kwa asilimia kubwa kutokana na meli hiyo kuwa na uwezo wa kubeba abiria 1500, Mizigo tani 500 na magari 200 ambapo abiria atakae jisikia kwenda na gari lake Zanzibar, Pemba au Dar es Salaam ataweza kufanya hivyo.
    Waziri Mwenye dhamana ya Mawasiliano na Miundombinu wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar Hamadi Masoud, alithibitisha kwamba anataaarifa za ujio wa meli hiyo ambayo alisema kwa kiasi kikubwa itakuwa ni ya kutoa huduma tu na siyakutengeneza faida. Meli hiyo inauwezo wa kwenda kasi ya notkomail 20
    Chanzo: Zanzinews
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hii labda itaenda Pemba tu ,huku Tanganyika itakuwa weshafunga mipaka na wamenuna.
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba itakapoanza kufanya kazi itabeba watu 15,000 badala ya 1,500 na tani 5,000 badala ya 500 and nobody will question hadi itakapowazamisha!
     
  4. s

    silent lion JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    May God bless Azam Marine and Bakhressa. amin
     
  5. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sasa hapa ndo swali la kuwa huyu mwenye kampuni ya Azam ana uwezo zaid ya serikali huwa linarudi akilini mwangu kila ninapojitahidi kuweka uwiano wa vitega uchumi vyake na rasilimali za nchi hii...........


    Well let me let it go ...............ntapata wazimu bure !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sisi wa Ziwa Victoria (Bukoba-Mwanza) tunasubiri ahadi ya Mh. JK sijui ni lini itatekelezwa.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haya,haija isha matumizi yake huko ilikotoka?
    maana tanzania ni sehemu ya majaribio
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    labda itatimizwa 2020
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Jamani hii ni hatua ya kupongezwa ya Said Bakhressa.

    Mimi ninashauri hiyo Meli ikaguliwe na kusajiliwa na SUMATRA maana hao ZMA wameshaingiliwa DUDUMIZI.

    Lakini pia hii isiwe kichaka cha kutomuwajibisha huyo waziri Hamoud Massoud!
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    kwa vyovyote vile ni kampuni yenye mafanikio makubwa inastahili kuwa case study elimu ya biashara. Nini siri ya mafanikio ya Azam wana MBA?
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Muangukieni Bakhressa! Baniani mbaya kiatu chake dawa.

    Kama wewe una muani JK, the you will believe anything in this world.

    Hata watu wa KIGOMA wanasubiri KIGOMA ifanywe kuwa Dubai ya Tanzania.
     
  12. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sisi wa shinyanga tunasubiri treni ya umeme na kigoma yetu kuwa dubai ya Tanzania.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imetengenezwa lini na wapi kabla ya kuletwa nchini?
     
  14. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kauli ya waziri inatatanisha na ina harufu ya ufisadi. Kwani yeye ni msemaji wa kampunu ya Azam? Azam watoe huduma bila faida wamekuwa serikali? Kwa kauli kama hii mnategemea serikali itaifanyia ukaguzi meli hiyo kubaini kama inakidhi vigezo vya ubora kabla ya kuruhusu ianze kazi?

    Watatueleza itakapozama,
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kichwa cha habari, ama habari imechelewa kutolewa au tarehe imekosewa kwani leo ni tarehe 22 Julai. Kwa mnaojua hili tukio, siku hiyo ya terehe 15 Julai ilizinduliwa?
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyu awe Hamuod, Humud au Mahmoud, Hamadi, Hamad, Muhamadi.....Nilianza kumchukia baada ya ajali ya mwaka jana na ninmezidi kumchukia baada ya ajali ya mwaka huu.
     
Loading...