Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya China yenye huduma ya hospitali yatua bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 21, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi sana na hii meli, isije ikawa imeleta silaha mkaambiwa dawa, au pengine imekuja na vyote,
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nahisi lengo kuu la kuileta meli hii ni hili:

    Kwanza, Viongozi wa CCM na hata wale wateule wao ndani ya Serikali; IGP, AG, CDF pamoja na wengine wengi akiwamo EL, RA nk nk nk. wataitumia hiyo kama chombo chao cha kutorokea wakiwa salama kabisa.

    Pili, ni kutokana na kila mbinu yao chafu kushindikana wanaweza wakaitumia hii ili kung'ang'ania madarakani kwa nguvu wakitumia majeshi ya kigeni.

    All in all ni kuwa wa-tz tujitokeze kwa wingi kupiga KURA siku hiyo ili tuitoe madarakani Serikali ya Kifisadi ya CCM. Na, kwa wale watakaokuwa mbali na kituo nilichojiandikisha kama mimi bado tuna-fursa ya kupiga KURA ya RAIS tu siku hiyo. Twendeni tupange foleni ili tumchague Dr. wa Ukweli ili ang'oe mizizi ya UFISADI.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh najua akuna kitu cha bure dunia hii lazima wanalao jambo tu akuna lolote
     
  5. s

    schulstrasse Senior Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi wana madawa mapya wanataka kutestia Africa au wana stoku inayokaribia kuexpire, mchina akupi bure. Ila maybe ni kwa Good faith coz Mercyships wao huduma zao za kweli ila wachina I dought them
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiwa nje ya kituo chako hupigi kura yoyote.
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wachina nasikia kuna mgodi wamepewa wanachota dhahabu kama hawana akili nzuri
     
Loading...