Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya Bakhresa inaungua moto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maxence Melo, Jul 28, 2009.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Napata taarifa sasa hivi kuwa kuna meli ya mafuta ya Bakhresa inaungua moto karibu na Posta ya zamani, naambiwa imeshaungua zaidi ya nusu...

    Kama kuna wenye kuwa karibu na eneo hilo pls tunaomba updates zaidi
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wasiwasi wangu ni kuwa ikitokea ikalipuka basi watu walio maeneo ya jirani na eneo hilo wanaweza kuathirika vibaya sana...
     
  3. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Watu naambiwa wanasogea karibu na bahari kuangalia tukio kitu ambacho ni hatari hasa kwa meli za mafuta!
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ni maeneo ya karibia na Azania Front... Nimefanya kuwaarifu na polisi tayari wamepeleka msaada. Kuna boti inajaribu kuzima sasa
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,961
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mkulu mie nilikuwa sijui kama bakhresa anamiliki meli za mafuta??...au ni meli iliyobeba mafuta kwa ajili ya magari ya bakhresa?
     
  6. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania kazi tunayo,watu wanasongelea eneo la hatari kiasi hicho? mh! tena meli yeyewe ni ya mafuta ni hatari sana endapo italipuka.
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ina rangi ya blue na haijakamilika kupakwa rangi... Ni ya mizigo kama ile iliyopinduka kule Zanzibar na ilikuwa imepaki jirani na parking ya boti ziendazo Zanzibar. Kwa maelezo niliyopata kwa wadau ni kuwa ile ni meli yake kabisa Bakhresa
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wala sishagai tena maana mabomu ya mbagala walienda kuyaangalia!
     
  9. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wanaendelea kuzima moto huo
     
  10. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atuepushe na haya mabalaa.sijujua ni kwa nini hasa waswahili huwa hatupendi kupitwa na kitu.maana hao watu wanaokwenda eneo la tukio wanataka waone kinacho endelea hapo,pasipo kujua kufanya hivyo wana hatarisha maisha yao.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh hapo mtu mzima kala hasara ndani ya mwaka mapigo 2.
     
  12. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #12
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI HAPA BAHARINI USAWA (JIRani) WA STAND YA POSTA YA ZAMANI KUNA BOAT INAUNGUA KICHEKESHO NI UZIMAJI WAKE.

    GARI LA ZIMA MOTO LIMELETWA NA PANTON, KASHESHE NI KULIWEKA KWENYE USAWA UNAOTAKIWA ILI KUWEZA KUZIMA. HALAFU PEMBENI KUNA BOAT INAMWAGA MAJI MBALI KABISA NA PANTON.
    ........MI CJUI NICHEKE AU NISHANGILIE TU.
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inna Lillahi wainna illaihi rajihunna
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tatizo tanzania hakuna fire za boti kuja kuzima mara moja. Kila la kheir, tutashukuru kama kutakuwa hakuna mtu aliyefariki katika moto huo
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    makubwa haya
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ni tatizo kubwa kwa Tanzania, likilipuka bomu watu wanakimbia kidogo kisha wanarudi ili kuwa mashuhuda!
     
  17. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu epusha hatari zaidi.
     
  18. a

    agika JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwezangu hapa ofisini kwetu tumeona moshi mkubwa but we donknow whats happening tumemuuliza mlinzi naye hajui, heee kumbe masikini pole yake.
    thanks kwa info.
     
  19. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #19
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamini hii meli ina muda mrefu hapa ilikuwa ikipakwa rangi, ipo usawa wa stand ya posta mpya si kwenye meli za Zanzibar, si dhani kama ni ya mafuta kwa jinsi inavyoonekana.
    Halafu si meli hii ni Boat tu.
     
  20. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hayo mafuta yalikuwa yanapelekwa wapi? isije ikawa majamaa yameuza (kwa wizi) mafuta yote kisha yakailipua ili kuzima soo????!!!!,
     
Loading...