Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli kongwe ziwa Tanganyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fuata upepo, Aug 1, 2012.

  1. F

    Fuata upepo Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna meli inayofanya shughuli za usafirishaji WA abiria ktk ziwa Tanganyika tangu Enzi za mjerumani. ILA mi napata wasiwasi WA kuendelea kujivunia na history hii. I think this is not safe kwani bado hata kipindi cha maombolezo hakijapita. walio kiunda muda huu wangekuwa wanesha ki dump. kazi kwenu vyombo husika.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kuna Episode moja ya kipindi cha "Pole to Pole" ya Michael Palin, anaonyesha alivyosafiri kutoka North Pole mpaka South Pole, akapitia Lake Tanganyika, nafikiri hiyo meli ni MV Liemba, wanaionyesha mpaka jinsi inavyopandisha watu kiholela, ilivyochoka, it is a disaster in waiting to say the least.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanasubiri kuja kutoa salamu za rambirambi.
     
Loading...