Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli kati ya unguja na pemba watu wanaitaji msaada

Discussion in 'International Forum' started by Dr-of-three-Phd, Jul 15, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JAMANI KUNA HABARI YA KUKWAMA KWA MELI KATI YA UNGUJA NA PEMBA WATU WANAITAJI MSAADA ..INAWATU 200 UMO.TUSAIDIANE KUPELEKA TAARIFA ZIWAFIKIE WAHUSIKA WA KUOKOA....



    Any one knows more!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! This is news to me.... Tafadhali ukipata upadate naomba.... hope watakua safe...
     
Loading...