Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli inaungua bandarini dar sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadudu, Jul 28, 2009.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa taa rifa tu inmeiona kwa macho yangu meli inaungua hapa bandarini.inasemekana jamaa walikuwa wanaifanyia maintanance,ni ya mizigo.kwa jinsi ilivyochoka itakuwa ni ya kibongo tu,jina sikuweza kupata ila taarifa zaidi baadae
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kama uko karibu si utujuze live mkuu. Baadae ya nini tena? Vipi zima moto hakuna hapo bandarini au ndo wamegoma mazima?
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanzania kuna Zima moto
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimeiona MV alina (ile pantoni ya kigamboni) na meli nyingine tatu za uokoaji, zikiwamo mbili ambazo ni zimamoto zikiendelea na juhudi za kuukabili moto huo na wanaonekana kufanikiwa
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hii iunganishwe na ile ya maxence inayohusu same issue.

    mods pleeeeease
     
Loading...