Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli inanyokatika

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mshume Kiyate, Oct 12, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    6d1bc3baf03f5616fb0e6a706700f409yyyyyyyyyyyyyyy.jpg
    6f155bdedb693d16fb0e6a706700e257ffffffffffff.jpg
    77bccecbefed5516fb0e6a706700a278vvvvvvvvvvvvvvv.jpg
    photo_1318391577241-2-0dddddddddddddddddd.jpg
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    kwanini wasipeleke meli nyingine ikaipunguzie mzigo?sometimes wazungu wanakua kama wajinga vile.wenyewe wanang'ang'ania mafuta yanamwagika baharini bila kujali kwamba meli ikizama wafanyabiashara watapata hasara kubwa.wafaulishe mzigo meli ivutwe itolewe majini.mia
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    yale yale ya ku overload mizigo kwenye meli
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kudadeki, hilo meli lilikuwa fiti sana tu, sasa tatizo ni mzigo maana tatizo ni centre of gravity ilihamia nje wakati inatakiwa kuwa katikati ya meli, hakukuwa na jinsi ya kuokoa mizigo maana wangeanza kushusha tu ineweza kuzama haraka na kuleta athari kwa waokoaji
     
  5. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Jamani jamani. Mpaka unaona hivyo ujue yametokea mambo mengi sana. Hapo kuna ajali mbili ya kwanza hiyo meli iligonga halafu mzigo ukashift na kusababisha metacentric height kuongezeka and therefore unstable equil. Ajali itayofuata baada ya hapo ni kupinduka na kuzama. Kuhusu kuhamisha huo mzigo, umenikumbusha aliyetoa wazo la kutoboa reserve bouyance kwenye MV BUKOBA mzee.
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Unajua meli U-kaptainj ni zaidi ya kuendesha, hesabu ni muhimu.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  7. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uzuri bahari bado shwari captain anaweza kuserve ila hiyo mizigo ndo hasara.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    hiyo ndo CCM kuanzia 2010 to 2015
     
Loading...