Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli iliyoua watu kumbe serikali iliinunua toka mnada wa e-bay

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thread critic, Jul 24, 2012.

  1. t

    thread critic Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna taarifa zimezagaa mitaani kuwa serikali ilinunua ile meli iliyoua watu wikiliyopita toka kwenye mnada wa internet wa e-bay

    je kuna ukweli kwenye hili au nimechanganya mambo?
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Meli Skigat haikununuliwa na SERIKALI bali ilinunuliwa na watu BINFSI.

    Hata hivyo ilikwisha kuwa grounded huko USA kwasababu ilikuwa hakidhi marine safety.
     
  3. t

    thread critic Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hakuna meli iliyonunuliwa e-bay au?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ilinunuliwa ebay ila sio na serikali wala makamo wa rais...la hasha ni watu binafsi ambao wana conenction na serikali na makamo akiwemo!!!
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Hapana kwenye E-BAY hakuna aliyezinunua hizo Meli ni Mbili na kwenye E-Bay kila Moja ilikuwa $ 400,000 na

    Hawakupata Mnunuzi; Wakazitoa from E-Bay ndio tukatokea Kuzinunua hizo Meli na tukazipata Mbili kwa $ 400,000

    Very Very Cheap - Kulikuwa hakuna Mnunuzi ukisikia E-BAY umetolewa NJE UJUE THERE IS SOMETHING

    MELI HIZO ZILIKUWA ZA 1986 very old; Mnunuzi ni MTU BINAFSI SIO SERIKALI hata kidogo

    Mjue Hizo Meli zilitengenezwa hazikuwa za HIGH Seas zilikuwa kama za kwenda Kigamboni
     
Loading...