Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mei mosi,siku ya ahadi hewa kwa wafanyakazi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, May 1, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi katika taifa lolote ni kada muhimu sana katika ustawi wa taifa ukizingatia kywa ndiyo walipa kodi wa uhakika.Kwa bahati mbaya,hapa nchini kwetu,wafanyakazi(wengi wao)wanalipwa ujira usioendana na hali halisi ya maisha,lakini wanalazimishwa kuishi na hali halisi.Matokeo yake wafanyakazi wameamua kuiibia na kuihujumu serikali ili kujipatia hela ya kutosheleza mahitaji yao.Wameamua hivyo na wanafurahia maisha hayo.Hata ukiwaona sasa TBC 1 utadhani wanalipwa mamilioni kwa jinsi walivyo na furaha.
     
Loading...