Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mei mosi 2011, wafanyakazi bado hawana cha kujivunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shekiondo, May 1, 2011.

  1. S

    Shekiondo Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mishahara duni,kukatwa kodi kubwa, gharama za maisha kuongezeka, mazingira magumu ya kazi na mafao kiduchu ya uzeeni ni mambo yanayopunguza ari ya kazi!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe wasema...

    subiri watakavyotoka kwenye magazeti kesho wanavyogonga tano na mtu wenu.
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nimeona Rais akisimama bila Notice kutoka jukwaa kuu kwa speed ya ajabu na mpambe wake akawa anamfuata mbia mbio, Nilikuwa nafuatilia kupitia TBC na kamera zikawa zimeondolewa eneo la tukio, kama kuna mtu alikuwa nafuatilia kwa karibu anawaweza kutuhabarisha nini kilitokea. Tukio lilikuwa wakati wa kusubiri matumbuizo kutoka kikundi cha Ngoma.
     
  4. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mgaya anamkumbusha Rais kuwa katika mei mosi ya kwanza kama rais 2006 alivyoahidi kuboresha mazingira yakazi na jinsi alivyoshindwa kushughurikia kero za wafanyakazi
     
Loading...