Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Megawatt 100 kuanzia leo then......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mmang'ati, Oct 24, 2011.

  1. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ama kwa hakika kama ukiwa nje ya nchi ukasimuliwa yanayojiri tz utam-rate msimuliaji kama muongo wa karne ila ukishuhudia mwenyewe unaweza kuota mvi ukiwa 'teenager'.

    Niko kwa kisofa changu naangalia taarifa ya habari mh naibu waziri anazindua mtambo wa aggreko kwa mbwembwe then kaimu mkurugenzi tanesco anasema hakutakuwa na mgao tena mpaka januari ghafla wamekata umeme......

    Au dk 45 pale itv nini?aagh! sina hamu na siasa
     
Loading...