Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meeting with Mr. President

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Apr 26, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa nchi kaitisha Press Conference na waandishi wa habari ghafla na itakuwa saa 7 unusu mchana wa le kwa mida ya Tanzania. Nini tutarajie? Ajenda bado kitendawili
     
  2. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tutarajie uteuzi wa Waziri Miundombinu
     
  3. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anatangaza replacement ya Vijisenti
     
  4. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Zimbabwe issue lazima ipo, Mafisadi wake nao wamo.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    We'll stay tuned!
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ana jipya huo, ni porojo tu, utasikia atakayoyazumgumza, hayatakuwa na lolote jipya? Huyu tumemzoea na vijipress na vijihutuba vyake, yeye asubili tu muda wake unakuja naye
     
  7. M

    Mukubwa Senior Member

    #7
    Apr 26, 2008
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwani haja toa hutuba kwenye sherehe za muungano?
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Si angesubiri tu Mei Mosi, ndio akaungurume kule kwa wafanyakazi wa taifa, sasa eti yuko busy hawezi hudhuria huko lakini sasa hivi atajimwaga majuu kujitambulisha!
     
  9. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thanx invisible...
    We'll keep our ears & eyes open!!!
    bravo....
     
  10. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ningemshauri akae kimya tu,na amtumie yule rweyemamu kuelezea anachotaka kutuchekesha,au ndio anataka kuunda kamati ya kuchunguza vijicent
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Auambie ni kiasi gani cha pesa za walipa kodi kinatumika per day kule COMORO

    maana African Union hawajatoa hata senti tano kwa ajili ya ile operesheni

    Dont hold your breath, there's nothing "new" about JK and this government. Just the same old bunch of chancers and yes-men, albeit with a different 'crook' at the helm.


    You can wrap a bag of rubbish up in ribbon and sprinkle it with glitter, but it's still a bag of rubbish!

    Serikali haina ajenda yoyote sasa hivi zaidi ya UFISADI LEFT AND RIGHT...ile ilani yao ya uchaguzi wameitupa kapuni na wameamua kuwasahau kuwaendeleza wananchi kule vijijini

    In short naweza kusema kuwa JK looks distinctly uncomfortable in his new role as Prime Minister. I have very serious reservations about his suitability for the job.Na kadri siku zinavyozidi kwenda anaonyesha jinsi gani alivyo kuwa OUT OF TOUCH na REALITY ZINAZOWAKUMBA WA tanzania ambao hawajui the point ya kuwa na serikali ambayo mawaziri wake wana account za PAUNDI MILIONI 15 huko JERSEY
     
  12. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Oopss, ni kama vile kununua orange pamoja na machungwa!

    PM
     
  13. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaweza kuwa zaidi ya uteuzi wa waziri mkuu maana kama ni uteuzi tu, Salva angetosha kutangaza.
     
  14. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ooooh! We are very good in speculation, anyway hivi ndivyo tulivyo!!!
     
  15. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    kuelezea MAFANIKIO NA MATATIZO YA MUUNGANO,kwani hamjui leo ni MUUNGANO DAY.

    kama kumteua waziri mpya wa miundombinu,i guess atakuwa ENGINEER fulani.
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Usanii mtupu utakaongelewa pale ila laiti tungalikuwa na waandishi wa habari makini wangelimkunguta maswali ya maana hasa vijana wangu wa BBC,DW,CNN.
    Anyway lets wait ingawa najua hakuna jipya zadi ya kututonesha kidonda cha ufisadi.
     
  17. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    May be Hon. Engineer Stella Manyanya, that will be fine.
     
  18. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sawa na ile scenario ya Zimbabwe ati wakoloni vibaraka, sisi sio koloni etc. with a lot of crap on it ...... lakini kila uchwao wanaficha pesa zao ulaya na safari za nguvu kwenye shopping.

    Kwani hizo pesa wanazoweka huko wizi wao unajulikana lakini wakianza kuulizwa ohhh vibaraka. I can gurantee you wale watemi waliouza wenzao utumwa kwa sukari hawana tofauti na hawa wezi uchwara. Alafu hebu angalia suti zao wanazovalia kifuani! LOL.
     
  19. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sana sana ataongelea juu ya vijisent jingine sijui ni lipi
     
  20. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ndo haya kwanini tusianze kupigania uhuru wetu tena jamani? maana sasa hizi ni kwamba Tanzania iko chini ya wakoloni pia, ila hawa wa sasa sio wazungu, bali ni watanzania wenzetu kabisa
     
Loading...