Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

meet the real beauty!

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Apr 22, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. upele

    upele JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante sana mie hawa nawakubali hapo tu in nature
    hata mie gf wangu yupo kama huyo
    Conquest-realy black is bt
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    safi sana unajua kuchagua vitu vizuri,sio wengine wanakimbilia mkorogo na nywele za bandia!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nido zake ni za mviringo vizuri
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    duuh yaani mimi hata sikuwa na mawazo ya kutizama nido zake,una macho kama ya kaka.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    she is cute!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dada Cheusimangala..huyu Binti ni mrembo wa haja na wa asilia kweli kweli..
    lakini hizo bangiri naona zinzmuharibu mkono sijui ni uzito?
    Vijana wa kileo wanavyopenda wadada atifisho wakikutana na huyo hata hawageuki:rolleyez:
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    at least she appears not to be PHAT ..lol
     
  9. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BLACK IS BEAUTY my brotha's and Sita's.... and that photo is proof enough...
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu dada anatakiwa apelekwe Face of Africa
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Huyu je?
     
  12. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa,,kama utamuangalia vizuri huo mkono aliovaa bangili tayari umeota Sugu
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    porn artist
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yapo baadhi ya Makabila wanawake bado wapo "proud" na vile walivyo kwa asili ya uumbwaji na mazingira yao. Hizo funguo mama ndo staili ya huko..hakuna bangili zile zinazobabua mikono..

    Nadhani kama hii vita ya wanaharakati ya kupinga mila potfou ya uondoaji wa uasilia wa mwanamke ikiwemo "ile kitu inaleta radha katika tendo la ndoa (FGM)" ikifanikiwa na kueleweka vyema kwa baadhi ya makabila ambayo bado yana wanawake wanaothamini sura zao za asili, itakuwa jambo jema kwani hizi sura nyingine za "kichina" zinazong'arishwa kwa brashi kila dakika kupitia malaika wa sura (angel face) kukwepa jasho zinaweza kupoteza kabisa umaarufu kabisa.

    masai-girl.jpg masaigirl-m.jpg young_masai_girl3.jpg MasaiGirl3.jpg

    alek.jpg

    kenya_children0.jpg
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hii ndo inaitwa kuku ya kienyeji, unakula na mifupa yake..imetulia.
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Lazima radha zitatofautiana jamani.....Humu nako kuna raha zake ati. Hayo ma-style yule mmasai anaweza kukimbia kiwanja akavuruga mechi......Kila shetani na mbuyu wake!!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kama mtu umezoea kuku wa kisasa wa kienyeji huwezi.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa kila kitu cha bandia ..hair style ..face and so and so!!! hamna kitu hapa
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi hapa si tunaongelea urembo wa asili bwana sajent....huyu kwenye urembo wa asilia hayupo... Ray C atifisho zimejaa
     
  20. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa mazee ukimchukua mara ya kwanza inabidi kumlia timing kwanza taratibu.......maana usishange unazáma chumvini akakukaba kumbe hajui kuendewa chumvini......!
     
Loading...