Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meena ulienda wizarani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Oct 25, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na mdahalo ambao uliendeshwa siku kadhaa kuhusu nishati ambapo Tanesco na watu wengine walihudhuria lakini watu wa wizara hawakuhudhuria. Meena aliahidi kuwa yeye ataenda kufuatilia kule wizarani kama watu wote walisafiri kama ilivyodaiwa na ataripoti gazetini kama kweli hakukuwa na mtu wa kuhudhuria mdahalo. Hivi ulisharipoti au ulifika wakakupa mlungura?
     
Loading...