Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Medical School Books

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtanzania, Jun 28, 2011.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wadau,

    Kuna NGO moja ambayo inasaidia vitabu mashuleni TZ, kwasasa wana vitabu pia kwa ajili ya Medical schools kwa level ya university.

    Kama kuna university iliyo na courses za medicine ambayo unafikiri wanaweza kufaidika basi waambie wahusika waniandikie kupitia gambwene@btinternet.com.

    Nataka ziwe universities zilizoko mikoani na ikiwezekana ziwe za umma au dini, sio private.

    Wafanye haraka ili niwaunganishe na wahusika ambao kwasasa wako kwenye maandalizi ya kuja TZ mwezi wa saba.

    Shukrani,
    Mtanzania.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Inshalah..
     
Loading...