Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Medical check up hii imenishangaza!

Discussion in 'JF Doctor' started by Tripo9, Oct 23, 2009.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kazi yangu inanilazimu ku-do medical check up kila mwaka. Juzi nimetoka kufanyiwa coz it has been a year now since i last did one. Docta bwana kanistua. Kaniambia nisasambue then kashika shika eggs zangu then mtalimbo wangu aka penis.

    Why all these? Alijaribu kunieleza kwa kweli sikumuelewa maana I was in a shock! A big shock!

    Wataalam nielezeeni alikua ananicheki nini? Medical ya last year sikufanyiwa hivi mbona!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Huyo daktari ni He au She?
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wewe kazi yako nini mdogo wangu?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    ulikutana na dokta shoga mdogo wangu hapo alitaka kukuamsha halafu akutie majaribu, sijui ingekuwaje mgonjwa angekuwa mpwa wangu fidel80 au masanilo.
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Docta alikua HE. Nimepatafununu ni shoga but hata kama shoga alikua kazini. Kazi yangu nini?!... Guess.... Argh haina maana kusema cha maana nijue alikua akichek nini. Ila mi kwa kweli sikuona uhusiano wa nyeti zangu na kazi yangu.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Unafanya kazi gani?
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hospitali gani nimpe deal masnilo akafanye check up amtifue mbolea, au mpwa crispin unataka kwenda kuangalia afya?
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna cha ajabu... hiyo ni physical...mbona wanawake huchekiwa kila kitu?
    Msiwe na mawazo mabaya...
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Fidel80 angemalizana naye hapo hapo ofisini, mimi mazee I do not "do" men! maana hata vitabu vitakatifu vimezuia.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Nawashangaa watu wanaogopa kuchekiwa afya zao. Daktari kama huyo safi sana.
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo yetu yale
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Vera utanifanya niwe daktari kwa sababu ya hiyo red hapo.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Napenda daktari wa kike anifanyie check up kama hiyo! baadaye na mimi naweza mwambia Dr kama hutajali naomba na mimi nikuchecki kama huna cancer ya kizazi hebu sasambua na upanue mapaja!
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni rubani, wala si shangai.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hivi rubani anachekiwa mpaka baioloji yake?
     
  16. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daktari anaweza alikuwa sahihi. Kuna testicular cancer ,hivyo kushika testicles ilikuwa sahihi. Pia kushika uume alikuwa anaangalia kama kuna dalili za magonjwa ya zinaa kama vile kutokwa usaha uumeni au kuwa na vipele.

    Kuna kipimo kingine kinachoitwa Per Rectum examination (PR) kinahusu kutiwa kidole kwenye njia ya haja kubwa kuangalia Prostate na njia ya haja kubwa. Hiki ni kipimo kinachotakiwa kufanyika "routine" pia.

    Mwisho, Daktari alitakiwa kukupa maelezo ya kina kabla ya kukushika sehemu zako za siri.
    Nawasilisha.
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna magonjwa mengine bora urest in peace slowly but sure...
     
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hua wanachekiwa mambo mengi sana.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    Hiyo mbona siyo kazi Masa?
    Ukifikia kufanya kipimo cha Prostrate sema nikuunganishe kwa Dr mwanamke
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh,

    Vipimo kama hivi vinaweza kusababisha matatizo sana hivi...

    Hiki mimi hujanifanyia, labda network ya ubongo iwe imekatika kabisaaa
     
Loading...